Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมลงdirectx 10 แล้วเข้าเกมบาสfree styleไม่ได้อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมลงdirectx 10 แล้วเข้าเกมบาสfree styleไม่ได้อะครับ

ผมลงdirectx 10 แล้วเข้าเกมบาสfree styleไม่ได้อะครับมันขึ้นว่าdirectx error:2001มีวิธีแก้ไหมครับช่วยที

ลง Direct X 9.0c ยังครับ ถ้ายัง ลงซ้ำ ลงไปเลยครับ เกมนี้ ไม่ support direct x10

Comment

ท่าทางจามั่วไปกานใหญ่ สงสัย จขกท ไปลง Dx10 บน XP (มั่วไม่มีจิงอ่ะ) ลงไป Dx เลยเน่า

ส่วนเรป2 ผมใช้ Vista อยู่ Dx10 ก้อเล่นได้ดีนิคับ

Comment

XP ไม่สามารถรันเกมส์ DX10 เล่นได้ หุหุหุ
        Vista จึงจะใช้งานได้ ไม่จำเป็นต้องลง DX10 เพราะมันมาเรียบร้อยให้ละ
        ถ้า XP ก็จะเป็นดังรูปเมื่อกดเล่นเกมส์ DX10 อะ

Last edited by TWK.; 2 Apr 2008, 03:30:28.

Comment

Working...
        X