Announcement

Collapse
No announcement yet.

Z5500 C3 C5 S750 ที่สิงคโปร์เท่าไหร่บ้างครับ ใครพอทราบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Z5500 C3 C5 S750 ที่สิงคโปร์เท่าไหร่บ้างครับ ใครพอทราบ

อยากทราบว่า

z5500
    C3
    C5
    S750

ที่สิงคโปร์ราคาประมานเท่าไหร่หรอครับ
    แล้วหาซื้อที่ไหนได้บ้าง ที่ไม่ใช่ simlim อ่ะคับ ขอเปนชื่อร้านเลยยิ่งดี

ขอบคุณครับ

จะไป สิงคโปร์ เหรอท่าน
    หุหุ

Comment

C3 C5 หาซื้อลำบากหน่อย ต้องไปที่ศูณย์มันเท่านั้นถึงมีขาย ตามร้านเครื่องเสียงไม่มีครับ
      ที่ทราบเพราะเคยจะฝากคนหิ้ว C5 แต่เค้าเดินทั่วซิมลิม มันไม่มีเลย -*-

Comment

มันจะมีอยู่ตึกนึงมี ศูนย์ bose อ่ะครับ
        เพื่อนผม ก็จะไปซื้อที่ร้านนั้นให้ แต่ไปไม่ทัน ไป 5 นาที

พอไปดูร้านอื่น แพงกว่าเป็นพันๆเรย

ด้วยเหตุเช่นนี้เอง ทำให้ผมไม่มี bose จนถึงทุกวันนี้ T_T

Comment

หะๆครับ คิดว่าปลายเดือนคงมีโอกาสไดไป อยากจะหิ้วอะไรกลับมาซักอย่าง
          ใจจริงๆอยากหิ้ว z5500 หรือ s750 กลับมาใช้เองถ้าไม่แพงมากเท่าไทย หรืออยากจะหิ้ว c3 c5 กลับมาปล่อยบ้างเหมือนกัน ราคาที่นั่นเท่าไหร่ ใครพอทราบมัยครับ

Comment

http://www.atlas-experience.com/shop/index.php?cPath=34 ลองเข้าไปดูครับ

Comment

Originally posted by bittersweet View Post
              หะๆครับ คิดว่าปลายเดือนคงมีโอกาสไดไป อยากจะหิ้วอะไรกลับมาซักอย่าง
              ใจจริงๆอยากหิ้ว z5500 หรือ s750 กลับมาใช้เองถ้าไม่แพงมากเท่าไทย หรืออยากจะหิ้ว c3 c5 กลับมาปล่อยบ้างเหมือนกัน ราคาที่นั่นเท่าไหร่ ใครพอทราบมัยครับ
              ถ้าท่านหิ้ว Z5500 ต้องระวังให้ดี ห้ามดึงสาย เสียบสาย control center มันตอนที่ไม่ได้ปิดสวิตช์หลังซับเด็ดขาด มันจะพัง 100% เลยครับ

Comment

Originally posted by IIM View Post
                ถ้าท่านหิ้ว Z5500 ต้องระวังให้ดี ห้ามดึงสาย เสียบสาย control center มันตอนที่ไม่ได้ปิดสวิตช์หลังซับเด็ดขาด มันจะพัง 100% เลยครับ
                ผมจำขึ้นใจเลยครับ งานนี้

Comment

Originally posted by IIM View Post
                  ลำโพงโหดร้ายจัง

ว่าแต่ใครพอทราบราคา z5500 s750 ที่นั่นบ้างมั้ยครับ
                  PS: ขอบคุณท่านที่เอาราคา Bose มาแปะนะครับ

Comment

fyo

Comment

แบกมาให้ตัวสิครับ เอาจริงนะ ได้ัมั้ย

Comment

Working...
                      X