Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคสเหล็ก กับเคส อลูมิเนียมต่างกันอย่างไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เคสเหล็ก กับเคส อลูมิเนียมต่างกันอย่างไรครับ

ขอบคุณครับ

การระบายความร้อนไม่ต่างกันเท่าไหร่ แต่เคสอลูมิเนียมส่วนใหญ่ราคาสูงกว่างานมันก็เลยเนี๊ยบกว่า สวยกว่า มีตังค์เล่นอลูมิเนียมโลด

Comment

น้ำหนัก

ราคา

Comment

การระบายความร้อนไม่ต่างกันเท่าไหร่ แต่เคสอลูมิเนียมส่วนใหญ่ราคาสูงกว่างานมันก็เลยเนี๊ยบกว่า สวยกว่า มีตังค์เล่นอลูมิเนียมโลด
        น้ำหนัก

ราคา
        เห็นด้วยอย่างแรงค๊าบ

Comment

ผมว่าน่ะ

จัดเคส อคลีลิค ปายเลย........

เอิ้กๆ สวย

Comment

ผมว่าน่ะ
            1. ราคา อลูแพงกว่า
            2.น้ำหนัก อลูเบากว่า
            3.สนิม อลูน้องหนิมไม่ชอบ

Comment

Working...
            X