Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะเมนบอร์ดกับเจ้า4200+ ATHLON X2 ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะเมนบอร์ดกับเจ้า4200+ ATHLON X2 ทีครับ

ช่วยแนะเมนบอร์ดกับเจ้า4200+ ATHLON X2 งบ2200บาท เอาไว้เล่นเกมส์เท่านั้น (ร้านเกมส์) เอามาเล่นCrysis ครับ (การ์ดจอผม 256/GF-8500 GT CORE 600/MEM 1400/128 BIT/DDR3/TV/DVI [NX85T256HP] แรม1024/800 x 2 )

ขอบคุณครับ

งบแค่นี้จะเล่นของแรงหรอครับ

Comment

Asrock AliveNF6P-VSTA

Comment

ตามข้างบนคับ

Comment

เล่น crysis เปลี่ยนการ์ดจอด้วยก็ดีครับ 8500GT ไม่ค่อยไหวครับ

Comment

ลองดู Galaxy MCP68 ครับ 1390 บาท น่าจะทนพอทำร้านเกมได้ครับเนื้องานดีกว่าเอสร๊อก

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=184404

Comment

Originally posted by vannosgo View Post
              Asrock AliveNF6P-VSTA

บวก OC ไปอีกหน่อย

Comment

Originally posted by narwintr View Post
                เล่น crysis เปลี่ยนการ์ดจอด้วยก็ดีครับ 8500GT ไม่ค่อยไหวครับ
                ถามจริงไม่ไหวยังไงผมจบไป3-4รอบละกะไอ8500GTนี่พี่ข้างบ้าง6600ยังเล่นได้เลย

Comment

ปรับแบบไหนละคับ

low เลยหรอ

แล้วมันดีไงอ่ะเล่นlow ถ้าเป็นร้านเกมพอคุยเล่นแบบloww

ถ้าคุณเล่นที่บ้านละ คุณเล่นแล้วภาพเน่าคุณก็เล่น เล่นโดยที่ภาพมันไม่สวย

พวข้างบนเค้าหมายถึง medim น่ะคับ

ถ้าผมพูดผิดก้ขอโทดที่คับ

Comment

Asrock Alive NF6P-VSTA ครับ

การ์ดจอน่ะ เล่น GF7300GT ยังจะคุ้มกว่าอีก นะครับ

ถ้าจะเล่น Crysis ไปเลยน่ะ ต้องมองพวก GF8600GT ขึ้นไปแล้วหละครับ

Comment

Asrock Alive NF6P-VSTA

Comment

Originally posted by mossxt View Post
                        ถามจริงไม่ไหวยังไงผมจบไป3-4รอบละกะไอ8500GTนี่พี่ข้างบ้าง6600ยังเล่นได้เลย
                        Originally posted by RedDeMOn13 View Post
                        ปรับแบบไหนละคับ

low เลยหรอ

แล้วมันดีไงอ่ะเล่นlow ถ้าเป็นร้านเกมพอคุยเล่นแบบloww

ถ้าคุณเล่นที่บ้านละ คุณเล่นแล้วภาพเน่าคุณก็เล่น เล่นโดยที่ภาพมันไม่สวย

พวข้างบนเค้าหมายถึง medim น่ะคับ

ถ้าผมพูดผิดก้ขอโทดที่คับ
                        ถ้าแบบ low ไม่ต้องใส่การ์ดเพิ่มก็ได้ครับ X1250 ออนบอร์ดผมยังเล่นได้เลย

ไหว/ไม่ไหวผมหมายถึง medium แล้วลื่นไหม

Comment

Working...
                        X