overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 28

Thread: ขอบคุณร้าน TK ครับ

OverclockZone Member destinyair's Avatar

Default ขอบคุณร้าน TK ครับ

เรื่อง 9800 GT ที่ผมซื้อมานั้น พี่ ต้น เค้าคืนเงินให้ทั้งหมดครับ ยังไงขอบคุณพี่ต้นมากๆ ครับ

ส่วนเรื่องที่ไปโฟสไว้นั้น ต้องขออภัยจริงๆครับ ผมติดต่อพี่กุ้งไปตั้งแต่3ทุ่มแล้วครับ ก็ไม่มีปัญหาอ่ะไรพี่เค้าก็จะเปลี่ยนให้บอกว่าแจ้งพี่แล้วไม่เป็นไร ถ้ามีของพี่จะติดต่อไป พี่ผมเค้าเป็นคนออกเงินเดือนเค้าให้ เค้าเลยเซงใจร้อนไปหน่อย ยังไงต้องขออภัย พี่ ต้น พี่กุ้ง และ ร้าน TK อีกที่ครับ ของคุณมากครับ

ป.ล. ยังไง ก็ยังซื้อของร้านนี้อยู่ ครับ ต่อราคาง่าย จริงๆมันผิดที่ผมเองตั้งแต่ต้นไม่ยอมเซ็คสินค้าดีๆ
    เลยเกิดเรื่องดังกล่าว ต้องขออภัยจริงๆ
    รูป รูป

OverclockZone Member concerto's Avatar

เยี่ยมไปเลย

OverclockZone Member meen182's Avatar

อู้งานมาดัน!!

OverclockZone Member TRIPPLE-X's Avatar
    บางพลีใหญ่-สมุทรปราการ

จบแบบแฮปปี้

OverclockZone Member sacitarios's Avatar

ของดีต้องดัน

OverclockZone Member dahipteam's Avatar

ดีใจด้วยครับ

OverclockZone Member nabizkit's Avatar
    บางละมุง ชลบุรี

เรียบร้อยเเล้วนะครับ ^^

OverclockZone Member silverkun's Avatar

ก้น๊า tk ผมชอบจะตาย บริการดีมั๊ก >___<
    พนักงานแต่ละคน อารมดีจายดีกันท้างน้าน อิอิ

ปล.ในความคิดผมตอนแรกว่าจะไม่เข้าร้านพวกนี้ เพราะเหงราคามันแพงก่าที่อื่น แต่ตอนนี้เพิ่งมาเข้าจัย 55+

OCZone TV-Host KiDMaioRKz's Avatar

ร้านนี้ดีครับ ผมซื้อประจำ
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

OverclockZone Member GyM's Avatar
    ที่ปลอดภัย~~(BKK)

จบลงด้วยดีคับ ^^ :

เมพขิงๆ Mania ! TWK.'s Avatar
    สำโรง-บางนา-สัตหีบ

อะ นะ
    ยินดีด้วยครับ ที่จบด้วยดี
    ปล.9500LED + VF900 LED ผมก็ซื้อที่ TK นี้ละราคาต่อรองได้ (ผมแกะเช็คของทุกอย่างที่ซื้อหมด 555+)

OverclockZone Member Zemos's Avatar

ไปพันทิพแล้วไม่เข้าร้านTKเหมือนไม่ได้มาพันทิพ

ปล.ทำไมแผนที่ไม่มีร้านเจไดอะ

kkpnova
    Guest

ว้าว จบละ TK บริการดีจริงๆครับ

แต่ผมก็ยังเลือกJedi เป็นที่1ในใจอยู่ เพราะ ชอบสาวๆ ร้านJedi น่ารัก + พูดเพาะ อิอิ

OverclockZone Member หัวโบราณ's Avatar

จบลงด้วยดีแต่เหตุการณ์แบบนี้มันสมควรเกิดด้วยหรอ

OverclockZone Member cyanide's Avatar
    バンコク=BKK ถนนจรัญสนิทวงศ์

Quote Originally Posted by kkpnova View Post
    ว้าว จบละ TK บริการดีจริงๆครับ

แต่ผมก็ยังเลือกJedi เป็นที่1ในใจอยู่ เพราะ ชอบสาวๆ ร้านJedi น่ารัก + พูดเพาะ อิอิ
    แล้วก็ Happy ending
    ที่ 1 ของท่าน kkpnova เพราะ ขาว หมวย ตัวเล็ก ใช่มั้ยเอ่ย เช็ดน้ำลายหน่อยนะก๊าบท่าน kkpnova อิอิ

OverclockZone Member opvpqvqo's Avatar
    พระราม2 หัวกระบือ ไม่มีโกง ไม่มีเบี้ยว

แต่ของร้านเจไดถูกกว่านะ(เท่าที่ไปซื้อมานะครับ)
    เมื่อวันเสาร์ 27 ถามราคา Sapphire HD3850 TK ขาย 5900 Jadi ขาย 4990 เลยซื้อมา 2กล่องทำ Crossfire ซะเลย อันนี้เรื่องจริงครับดูบิลได้เลย แต่ Power Tagen BZ 700W ซื้อ TK อิอิ

OverclockZone Member My Name Ki's Avatar

สวัสดีทีมงาน TK ผมเองที่วันนั้นไปประกอบคอมแล้วใส่การ์ดจอเป็น Galaxy 8500GT
    ผมให้เปลี่ยนเป็น Asus 8600GT

พอดีวันนั้นไปดึกประกอบเสร็จก็ประมาณแค่ 1000Tip ปิดเอง (อิอิ)
    วันนั้นไม่มีการ์ดจอ Asus 8600GT ร้าน TK บริการดีมากครับเพื่อนๆ เพราะไม่กี่วันต่อมา
    ร้าน TK มาส่ง VGA Card ให้ถึงที่ทำงานเลยครับ

คนมาก็ไม่ใช่ใครครับ อาหมวยเล็ก มากับพี่ผู้ชายที่ขายของหน้าร้านตรงห้องหัวมุมครับ

ปล.ถึงพี่ผู้ชาย พี่ต้องทาครีม ไวท์เทนนิ่งบ้างนะครับ เพราะกลางคืนขับรถมันอันตราย...มองไม่เห็น

ปล.ถึงอาหมวยเล็ก ต้องตากแดดบ้างนะครับ เพราะว่าตอนอยู่ในพันธ์ทิพก็ขาวดีครับ แต่พอออกมาส่งของโดนแดด โอ้โห้ขาวสะท้อนแสง แสบตา (ออกแนวเวอร์ 555+ )

สรุป TK รวยอยู่แค่ใหน ก็คูณๆความรวยเข้าไปครับพี่น้องคร๊าบบบ

by Mynameki.hi5.com

OverclockZone Member My Name Ki's Avatar

ของในร้านมันก็เป็นเรื่องธรรมดาที่จะมีของถูกกว่า แต่ของบ้างชิ้นก็แพงกว่า
    ลองไปเดินทั่วพันธ์ทิพ มีร้านใหนบ้างที่ถูกกว่าร้านอื่นทุกอย่าง
    ไม่มี!

มันเป็นเรื่องธรรมดาครับ

OverclockZone Member FDS's Avatar

แจ่มม

OverclockZone Member deeeeluxe's Avatar

Quote Originally Posted by Zemos View Post
    ไปพันทิพแล้วไม่เข้าร้านTKเหมือนไม่ได้มาพันทิพ

ปล.ทำไมแผนที่ไม่มีร้านเจไดอะ
    กรรมแล้วไง ผมไม่เคยไปถึงพันธ์ทิพย์เลยง้าาาา...

เดินหมดแต่ไม่เคยมองป้ายร้านคับ

ร้านที่ผมเห็นว่าพูดถึงกันบ่อย ๆ ก็ TK ... เจได ... Busitek

ผมเคยเข้าแต่ Busitek ร้านเดียวเองคับ

แต่ไม่รู้เป็นไง ไม่เคยได้ซื้อของร้านนี้เลย จะซื้อก็มีเรื่องทุกที (หมายถึงของหมดนะคับ )

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks