Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอบคุณร้าน TK ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แต่ของร้านเจไดถูกกว่านะ(เท่าที่ไปซื้อมานะครับ)
    เมื่อวันเสาร์ 27 ถามราคา Sapphire HD3850 TK ขาย 5900 Jadi ขาย 4990 เลยซื้อมา 2กล่องทำ Crossfire ซะเลย อันนี้เรื่องจริงครับดูบิลได้เลย แต่ Power Tagen BZ 700W ซื้อ TK อิอิ

Comment

สวัสดีทีมงาน TK ผมเองที่วันนั้นไปประกอบคอมแล้วใส่การ์ดจอเป็น Galaxy 8500GT
      ผมให้เปลี่ยนเป็น Asus 8600GT

พอดีวันนั้นไปดึกประกอบเสร็จก็ประมาณแค่ 1000Tip ปิดเอง (อิอิ)
      วันนั้นไม่มีการ์ดจอ Asus 8600GT ร้าน TK บริการดีมากครับเพื่อนๆ เพราะไม่กี่วันต่อมา
      ร้าน TK มาส่ง VGA Card ให้ถึงที่ทำงานเลยครับ

คนมาก็ไม่ใช่ใครครับ อาหมวยเล็ก มากับพี่ผู้ชายที่ขายของหน้าร้านตรงห้องหัวมุมครับ

ปล.ถึงพี่ผู้ชาย พี่ต้องทาครีม ไวท์เทนนิ่งบ้างนะครับ เพราะกลางคืนขับรถมันอันตราย...มองไม่เห็น

ปล.ถึงอาหมวยเล็ก ต้องตากแดดบ้างนะครับ เพราะว่าตอนอยู่ในพันธ์ทิพก็ขาวดีครับ แต่พอออกมาส่งของโดนแดด โอ้โห้ขาวสะท้อนแสง แสบตา (ออกแนวเวอร์ 555+ )

สรุป TK รวยอยู่แค่ใหน ก็คูณๆความรวยเข้าไปครับพี่น้องคร๊าบบบ

by Mynameki.hi5.com

Comment

ของในร้านมันก็เป็นเรื่องธรรมดาที่จะมีของถูกกว่า แต่ของบ้างชิ้นก็แพงกว่า
        ลองไปเดินทั่วพันธ์ทิพ มีร้านใหนบ้างที่ถูกกว่าร้านอื่นทุกอย่าง
        ไม่มี!

มันเป็นเรื่องธรรมดาครับ

Comment

แจ่มม

Comment

Originally posted by Zemos View Post
            ไปพันทิพแล้วไม่เข้าร้านTKเหมือนไม่ได้มาพันทิพ

ปล.ทำไมแผนที่ไม่มีร้านเจไดอะ
            กรรมแล้วไง ผมไม่เคยไปถึงพันธ์ทิพย์เลยง้าาาา...

เดินหมดแต่ไม่เคยมองป้ายร้านคับ

ร้านที่ผมเห็นว่าพูดถึงกันบ่อย ๆ ก็ TK ... เจได ... Busitek

ผมเคยเข้าแต่ Busitek ร้านเดียวเองคับ

แต่ไม่รู้เป็นไง ไม่เคยได้ซื้อของร้านนี้เลย จะซื้อก็มีเรื่องทุกที (หมายถึงของหมดนะคับ )

Comment

ผมก็ชอบร้านTK ครับ* *

Comment

ชอบทั้งคู่เลยคับ Tk แล Jedi

Comment

จบไปด้วยดี

Comment

ดีใจด้วยครับ

Comment

แง่ววว

Comment

_______

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ชอบหมวยเล็กร้าน TK ครับ

Comment

Working...
                            X