Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asus A8N ไม่เข้ากับ VGA อะไรเหรอครับ จำไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asus A8N ไม่เข้ากับ VGA อะไรเหรอครับ จำไม่ได้

กำลังจะไปซื้อ VGA จะได้เลี่ยงๆ ก่อน

A8N ไม่มีปัญหาครับ

Comment

กับ X1600 pro ครับ

Comment

ถ้าจะให้ชัวร์ควรใช้ nVIDIA ไว้ก่อนดีกว่านะครับ

Comment

x1600ครับไม่แน่ะใจว่าถ้าซีรี่ย์1000 เลยหรือเปล่านะครับ

Comment

Originally posted by ohm123 View Post
            x1600ครับไม่แน่ะใจว่าถ้าซีรี่ย์1000 เลยหรือเปล่านะครับ
            A8N ผมใช้อยู่ ไม่มีปํญหากับ X1600 ครับ ลองแล้ว ทั้ง PRO และ XT ครับ
            แต่ถ้า K8N และก็ ต้องใช้วิชากันหน่อยครับ กว่ามันจะเล่นได้

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับ

Comment

Working...
              X