Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครเล่นเกมส์ WARRIORS OROCHI มั่งคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครเล่นเกมส์ WARRIORS OROCHI มั่งคับ

เกมส์นิมันมีสูตรโกงป่ะคับถ้ามีจะหาได้จากที่ไหน ของPCนะคับ

ไม่มีเลยหรอ

Comment

เกมมันง่ายจะตายชัก....เล่นๆไปไม่เท่าไรก้เบื่อแล้ว ไม่มีอะไรเลยนอกจากตีๆฟันๆ...AI หน้าโง่

http://www.gameburnworld.com

Comment

คือให้หลานผมเล่นคับ

Comment

....

Comment

หมวดนี้ขอเกมไม่ได้อ่ะครับ
            หลังไมค์เท่านั้น

Comment

อ้อด อ้อด

Originally posted by armyman View Post
              เกมมันง่ายจะตายชัก....เล่นๆไปไม่เท่าไรก้เบื่อแล้ว ไม่มีอะไรเลยนอกจากตีๆฟันๆ...AI หน้าโง่

http://www.gameburnworld.com
              เอ่อ AI จะโง่ ก็ต่อเมื่อ คุณเล่น EASY นะลอง HARD ไม่ก็ CHAOS ดูจิคับ ผมว่ามันจะสนุกขึ้นเยอะ อ็อ ถ้าจะให้ดี ผมว่าคุณควรจะเล่นDYNASTY WARRIORS 4 และ รู้เรื่อง "สามก้ก" มาพอสมควร คุณจะไม่มีคำว่า เบื่อ ใน เกมส์ DYNATY WARRIORS ทุกภาคเลยละคับ ตอนแรก ผมก็คิด งี้ อะ แหละ ต่อมา ก็ติด งอมแงม เพราะว่าได้ความรู้
              ความคิด กลยุทธ เมื่อพันกว่าปีมาแล้ว และสามารถพัฒนา ให้คุณเป็นคนที่มี (ความใจเย็น)(ความรอบคอบ)(การวางแผน)(การเข้าสังคม)(ไหวพริบ)(ความฉลาด) นี้คือเท่าที่ผมคิดได้ แต่ถ้าไม่เข้าใจ ก็ บัฟฟะโล่
              เห็นว่า มี DYNASTYWARRIORS 6 แล้วนิคับ อยากเล่น...... ฮืออออออ

Comment

ลองดูจากเวปนี้ครับ http://www.cheatcc.com
                เวปนี้จะรวมพวกสูตรต่างๆในเกมครับ มีหมดครับ Ps1 2 3 XBOX XBOX360 PC ลองหาดูนะผมก็ยังไม่ได้เข้าไปดูให้เหมือนกัน แต่เคยหาสูตรเกมจากเวปนี้มาบ่อยๆ

Comment

www.gamecopyworld.com มีตัวโกง

Comment

อย่าใช้สูตรเลยเล่นเองสนุกกว่าพยายามอัพอาวุธดีๆช่วยได้เยอะ hard เนี่ยหินมากทำอะไรต้องทำเร็ว
                    เข้าหาบอสอย่างเดียว
                    พอจะตายรีบเปลี่ยนร่างและใช้ม้าให้เป็นประโยชน์ครับ ฉากจบมีหลายฉากนะครับ
                    ผมเล่นมันทุกก๊กเลยเนื่อเรื่องภาคนี่ไม่เกี่ยวกับ3ก๊กที่เราคุ้นเคย
                    มีโนบุนากะ ฮีโร่ผมอีกตะหาก

Comment

มาเอาเซฟกับผมมา...

มาเอาที่ pangpond12@hotmail.com

Comment

เกมนี่มีแต่ trainlerโกงครับ แนะนำว่าใช้เวลาเล่น ด่าน 8ของทุกฝ่าย หรือด่านที่ต้องสู้กับ orachi ครับเพราะมันโหดมาก มีอยุ่ท่านึงโดนทีเดียวตายๆแล้วไม่คุ้มต้องกลับมาเล่นใหม่อีกรอบ

Comment

พูดอยู่นั้นละครับ the dragon white อิอิ ชนะแต่ shu พอชนะตระกูลอื่นเริ่มขี้เกียจเล่น อิอิ

Comment

Originally posted by จักกิ้ง แกรช View Post
                            เอ่อ AI จะโง่ ก็ต่อเมื่อ คุณเล่น EASY นะลอง HARD ไม่ก็ CHAOS ดูจิคับ ผมว่ามันจะสนุกขึ้นเยอะ อ็อ ถ้าจะให้ดี ผมว่าคุณควรจะเล่นDYNASTY WARRIORS 4 และ รู้เรื่อง "สามก้ก" มาพอสมควร คุณจะไม่มีคำว่า เบื่อ ใน เกมส์ DYNATY WARRIORS ทุกภาคเลยละคับ ตอนแรก ผมก็คิด งี้ อะ แหละ ต่อมา ก็ติด งอมแงม เพราะว่าได้ความรู้
                            ความคิด กลยุทธ เมื่อพันกว่าปีมาแล้ว และสามารถพัฒนา ให้คุณเป็นคนที่มี (ความใจเย็น)(ความรอบคอบ)(การวางแผน)(การเข้าสังคม)(ไหวพริบ)(ความฉลาด) นี้คือเท่าที่ผมคิดได้ แต่ถ้าไม่เข้าใจ ก็ บัฟฟะโล่
                            เห็นว่า มี DYNASTYWARRIORS 6 แล้วนิคับ อยากเล่น...... ฮืออออออ
                            สามก้ก...มันทำให้คุณฉลาดขึ้นจริงๆหรอ

Comment

เข้าใจว่าถ้าอ่านหนังสือสามก๊กจะได้อะไรเยอะแยะ
                              แต่มาเล่นเกมสามก๊กมันได้เหรอครับ ที่คุณกล่าวมานะ เหอะๆเห็นแต่ฟันอย่างเดียว

Comment

Working...
                              X