Announcement

Collapse
No announcement yet.

แปลกจัง ทำไมเวป com7 เอาแรม Corsair ออก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แปลกจัง ทำไมเวป com7 เอาแรม Corsair ออก

ในหน้า Price หายไปหมดเลย

แต่ในเวป 7daysit.com ยังมีของอยู่ (แต่เหมือนแพงขึ้นอีก)

คงไม่ใช่อย่างที่คิดนะ = ='

แปลกจริงๆด้วย

แล้วท่านพีคุงคิดไรไว้อ่า

Comment

จะเปลี่ยนราคายกชุดรึป่าวครับบ

Comment

ผมกลัวว่ามันจะเลิกนำเข้าอ่ะสิ่ = ='

แต่เข้าไปดูใหม่ มันกลับมาแล้ว ยกแผงเลย = =' (แต่ราคาเท่าเดิม = =' มันหายไปไหนมาหว่า)

Comment

เค้าทำอยู่มั้งคับ

Comment

อย่าสงสัยเลยครับ ผมไปเหมาทั้งโกดังเองล่ะครับ

Comment

โห
              พี่นัทใจปี้

Comment

มีแนวโน้มว่าจะเลิกนำเข้าหรือยกเลิกการเป็นผู้แทนจำหน่ายมากกว่าฮับ เช่นเดียวกันกับ A&L และ Hardware House ที่ได้ยกเลิกไปนานแล้วอ่ะ

อืม...

Comment

จะว่าไปเขายกเลิกทำไมเหรอครับ หรือว่าขายไม่ค่อยจะได้ -____-'

ไม่ค่อยรู้เรื่องเลย

Comment

Working...
                  X