Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น PREY มั่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น PREY มั่ง

ผมงงๆ มันเป็นเกมเก่าหรือใหม่ เหนลงโฆษณาบน steam น่าเล่นดีไม่กินสเป็คด้วย มีแผ่นแท้ขายป่าวอ่ะคับ ไม่เหนคัยพูดถึงเลย เหนมีแต่คนพูดถึงแผ่นก็อป ถ้ามีแผ่นแท้มันกี่ตังบาทอ่ะท่าน

http://www.steampowered.com/v/index....Id=3970&l=thai

Comment

อยากทราบเหมือนกันครับ ใครเคยเล่นแล้วบ้าง เป้นยังไง เล่นแล้วเวียนหัวเหมือน Doom หรือเปล่า

Comment

ผมว่ามันเป็นเกมส์ที่สนุกใช้ได้นะครับ จบแล้วถึงกล้าบอก ภาพสวย เล่นมันส์ดี ไม่กินสเปกเครื่องมากเกินไป พอรับไหว เล่นแล้วไม่เครียดหรือยากเหมือน doom3
        สรุป ถ้าตอนนี้ไม่มีเกมส์ไหนที่โดนใจ ก็สมควรที่จะไปหามันมาเล่นดู

Comment

งง กับ ฉาก เวลา ตีลังกา แต่มันส์ดี

มันเป็นเกมส์ออกใหม่ครับ แต่เก่าแล้ว คือมันพัฒนามานานมากครับ เลยเก่า แต่เพิ่งออก (เอ ยังไงหว่า)

Comment

มีแผ่นแท้ขายไหมอ่ะครับ ผมไม่คุ้นปกเลย

Comment

ซื้อมาเล่นละ ภาพสวยดี เกมแหวะๆ เล่นแล้วเวียนหัว จะอ้วก มันส์ดี

Comment

เป็นเกมส์ SHOOTING ที่ไม่น่าเบื่อจำเจ เล่นไม่เครียด ออกเพลิน ๆ ลูกเล่นแปลกหวือหวาดี ENGINE แนว DOOM ผมให้ 9 เต็ม 10

Comment

ตาลาย จริงๆๆ ปริศนา เยอะดี

Comment

หนุกดีครับ ชอบตรง Gravity Walkway ที่เดินแล้วกลับหัวแหละครับ

Comment

เล่นแล้วครับตอนมันตีลังกา มึนกับฉากปวดหัวผมอ้วกเลยงับ

Comment

Working...
                      X