Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผมด้วยคับพี่น้อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยผมด้วยคับพี่น้อง

ช่วยผมด้วยคับพี่น้อง
    คืออยากได้โปรแกรมที่ Format HDD ที่ Format แล้วไม่สามารถกู้กลับได้อ่ะคับ
    พอดีไม่มีเวลาหาดูในบอร์ดเก่า ๆ ใครเจอช่วยบอกทีครับ
    อยาก Format เครื่องก่อนขายอ่ะคับพอดีภาพลับมันเยอะ

แย่แล้วๆๆ ชวยอัพครับ เผื่อจามีคนมี

Comment

ลองใช้ Eraser ดูครับ ของฟรี

Comment

เห็นเขาบอกให้ฟอร์แมต เกิน 7 ครั้ง น่าจะหายเกือบหมด ไม่รู้จริงป่าวนะ ลองดูจิ

Comment

ตามมาขอโทษ ที่ PM มา กลับมาตอบไม่ทันครับ ขายไปแล้ว เสียดายจัง
          -----------------------------------------------------
          เท่าที่รู้ ถ้าเป็น HD Seagate ทำ Zero Fill น่าจะหายหมดครับ
          โหลด DisWizard ในเว็บ Seagate มาใช้ครับ

Comment

Working...
          X