Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับ DVD Writer ของ lite-on ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับ DVD Writer ของ lite-on ครับ

คือผมใช้กับแผ่น DVD-R ของ TDK อ่ะครับ และมันไม่อ่านแผ่นน่ะครับ อัพเฟิร์มแวร์เป็นตัวล่าสุดแล้ว

หรือว่า DVD Writer ของ lite-on มันไม่ถูกกับ แผ่น DVD-R ของ TDK เหรอครับ

ไม่อ่านบ่อยๆ เคลมเลย

Comment

ลองซื้อสัก 2-3 ยี่ห้อ (ยี่ห้อล่ะ 1-2 แผ่น)
      ไปลองไรท์ดูครับ
      ถ้ายังเป็นก็ส่งเครมด่วน
      บางทีเครื่องไรท์ก็เลือกแผ่นเหมือนกัน
      [TDK รุ่นแรกๆนี่ยังเลือกเครื่องไรท์เลย(เมื่อ 3 ปีที่แล้วนะ) ตอนนี้รุ่นใหม่ดีขึ้นนะ]

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
        X