Announcement

Collapse
No announcement yet.

E8200

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E8200

E8200 เวลาเล่นcrysis อุณหภูมิมันขึ้นไปถึง65cมันร้อนเกินไปไหมครับ แต่ไม่ได้เปิดแอร์นะครับแล้วเล่นตอนบาย1และเคสเป็นสีดำ ห้องผมก็เป็นไม้ก็ร้อนพอสมควรนะครับ ช่วยตอบผมที่ว่าอุณหภูมิขนาดนี้มันร้อนเกินไปไหมครับ

ไม่ครับ

Comment

ไม่ร้อนนะ 65c เอง

Comment

แต่มันเสียงเตือนจากโปรแกรมของasusนะครับ

Comment

Originally posted by x38 View Post
          แต่มันเสียงเตือนจากโปรแกรมของasusนะครับ
          เค้าตั้ง LIMIT มาน้อย 50c เองปรับ LIMIT สูงกว่า 50c นะ
          CPU LIMIT Degreed 120c

Comment

แล้วเราจะตั้ง LIMIT ให้สูงกว่าที่ทางasusตั้งมาให้ได้ป่ะครับ ถ้าได้ต้องไปตั้งที่ไหนครับ ขอบมากๆนะครับสำหรับทุกๆคำตอบ

Comment

เรียกโปรแกรมด้านล่างขึ้นมาตั้งค่าเซ็คให้มากกว่า 50c ที่ตั้งใว้ มันก็จะไม่ร้องอีกละ (ตั้งใว้ซัก 80c ไปเลย)

Comment

มันตั้งชื่อยังไงของผมมัน MB ทั้ง2ตัวเลย คลิกที่ช่องก็ไม่ได้ครับ ทำไงบ้างครับ

Comment

ของผม ห้องไร้แอร์ E8400 Fullload 60+ ครับ

Comment

Working...
                  X