Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่เกิน18000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่เกิน18000

เอาสเปคที่ราคาไม่เกิน18000รวมจอด้วยนะครับ
    แล้วก็เอาแบบว่าอยู่ได้เกิน3ปีขึ้นไปน่ะครับ
    ถ้าจะให้ด๊ก็อยู่ได้เกิน4ปีจะดีมากครับ

อาไรคือคำว่าอยู่ได้เกิน 3-4 ปี ขยายคำนี้หน่อยครับ ไม่เข้าใจ

ทนหรือ ไม่ตกรุ่น

ถ้าทน ก็น่าจะได้ไม่มีปัญหา แค่ถ้าตกรุ่น แค่จ่ายตัง ก็ตกรุ่นแล้วครับ

Comment

ตกรุ่นน่ะครับ
      เพราะน้าผมเค้าไม่อยากซื้อบ่อยๆน่ะครับ

Comment

แบบว่ารองรับแอพลิเคชั่นในอนาคตอะไรประมาณนี้อ่ะครับ

Comment

LCD 17" ____ 5300
          Athlon X2 4400+ 2.3GHz ___ 2700
          ASRock ALiveNF6P-VSTA ___ 1700
          RAM DDR2 667 1GBx2 (2GB) ___ 1300
          HDD 160 GB ____ 1770
          DVD - RW ____ 1000
          Spark ATI HD2600PRO Xtreme 256MB GDDR3 ___ 3000
          CASE DeLUX&PSU 450 W ____ 1300

18,070 ฿

อนาคตมันเป็นของไม่แน่ไม่นอน....

Comment

นั่นสิ
            ผมก็คิดว่าอย่างงั้นอ่ะ แล้วพี่คิดว่าเอเอ็มดีแอดลอนคูณ2กะคอร์ทูอี2200อะไรจะตกรุ่นเร็วกว่ากันอ่ะครับ

Comment

ไม่ทราบครับ

Comment

มีใครทราบบ้างครับ

Comment

ทั้ง 2 รุ่นจะไม่ตก ถ้ายังมีคนใช้ - -

Comment

คือ มันตกรุ่นไปแล้วคับ 5 5 5+

Comment

รหัส Exxx บางตัวเลิกผลิตแล้วก็มีมั้ง

Comment

เลือกไม่ถูกเลยเราว่าจะใช้อะไรดีอ่ะ

Comment

Working...
                        X