Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นเกมอยู่ดีก็เจอหน้าฟ้าอะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นเกมอยู่ดีก็เจอหน้าฟ้าอะคับ

เปิดเกมเล่นซักพัก ก็เออเร่อ หน้าฟ้าแล้วก็มีเลขวิ่งพอครบ100ก็รีสตาส อะคับสาเหตุเกิดจากอะไรคับบอกหน่อย เป็นหลายครัังคับ รบกวนที

จอฟ้า Error Code อะไรครับ

Comment

Originally posted by aOffrOzen View Post
      จอฟ้า Error Code อะไรครับ
      อ่านไม่ทัน จดไม่ทัน อะคับมันเร็วมากมันขึ้นเป็นเปอร์เซนต์แปบเดียวครบ100 ก็รีสตาร์ทอะคับ

Comment

จอฟ้า เป็นได้หลายสาเหตุครับ
        ไม่ว่าจะเป็นทั่งซอฟแวร์ หรือ ฮาตแวร์

Comment

Working...
        X