Announcement

Collapse
No announcement yet.

tv box ลง driver ไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• tv box ลง driver ไม่ได้ครับ

tv box ลง driver ไม่ได้ครับ
    ผมซื้อ tv box ของ gadmei 380 ตอนแรกผมลง driver ที่แถมมาให้แต่มันไม่สามารถใช้กับ win vista ได้ครับมันมีแต่ภาพครับไม่มีเสียง มันจะขึ้นตรง device manager
    ตรง sound, video and game controllers ว่า usb 380 แล้ว ผมก็ไป download driver ใน web ของทางผู้ผลิด มาครับ แล้วก็เอามาลงมันก็สามารถใช้ได้น่ะครับ แต่ตรง
    device manager ตรง sound , video and game มันจะขึ้นเป็น usb 2681 อะไรประมาณนี้ล่ะครับ แล้วก็เล่นได้ทั้งภาพและเสียง แต่ไม่กี่วันที่ผ่านมันกับดับไปครับผมก็ลองลง driver ใหม่ก็ไม่ได้ครับ มันจะขึ้นว่า usb 2681 แล้วพอเรา ลง driver มันก็จะบอกเหมื่อนว่าเป็น driver ที่ไม่ถูกต้องครับผมเอาไปให้ที่ร้านดูเข้าบอกว่าใช้ได้ครับ {ลงเครื่องที่ร้าน} ผมรองเอามาลงใน xp ที่บ้าน
    แต่ต้องลง driver ก่อน เสียบ อุปกรณ์ น่ะครับมันถึงจะได้ครับ แล้วถ้าเราเอามาใส่เครื่อง vista มันก็จะเป็นเดิมครับ ช่วยที่ครับ ช่วยตอบทางเมลได้ไหมครับ vorravitmome@thaimail.com ครับ ขอบคุณมากครับ

ไม่มีใครรู้หรือครับ

Comment

ช่วยดูให้หน่อยครับไปทำงาน่างจังหวัดไม่ได้ดู tv เลยครับไม่อยากซื้อตัวใหม่ด้วยครับ

Comment

Working...
      X