Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะOC E8400 กับ DFI T2RS หรือ ABIT IP35 ดีครับ ช่วยฟันธงหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะOC E8400 กับ DFI T2RS หรือ ABIT IP35 ดีครับ ช่วยฟันธงหน่อยครับ

จะOC E8400 กับ DFI T2RS หรือ ABIT IP35 ดีครับ ช่วยฟันธงหน่อยครับ

อันไหนลากได้ไกลกว่ากัน และก้ปรับไฟไม่โดด bios ปรับง่าายไม่งงบ้างครับ

Abitง่ายกว่าครับ แต่ไฟDFIละเอียดโคตร

Comment

DFI ครับ ถ้าแรมเอาด้วย บัส 500 ของตาย+ฝีมือครับ

Comment

เห่อๆ ถ้าเอามา OC DFI ดูมีภาษีดีกว่า แต่มานเล่นยากน๊า

Comment

Working...
        X