Announcement

Collapse
No announcement yet.

com7

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• com7

ถ้าเอา mainbord SOCKET A MSI K7N2 DELTA-FSR com7 ไปเครมตอนนี้จะได้อะไรกลับมาครับ
    1. รอเครมของนานแสนนาน
    2 เงินคืน
    3 อับเป็น socket อื่นๆ

แล้วถ้าอับเป็น socket อื่นๆ แล้ว CPU กับ RAM ที่ประกัน com7 ทั้งคู่จะทำยังไงละเนี่ย

รอซ่อมประมาณ 4 ถึง 10 วัน

เข้าไปที่ศูนย์คลองตันเลยนะ แล้วเร่งมัน จะได้ไว

Comment

โทรไปถามก่อน ผมก็เคยเอาบอร์ดตัวนี้ไปเครม 2 ครั้ง รอ 30 นาที ได้ของเลย

Comment

com7 ช้า แต่ก็น่าพอใจครับ ผมเอา x800 ไปเคลม รอเกือบเดือน ได้ตัวในรูปมา

แต่ดูขาดทุนแฮะ x800 แพงกว่า 7600gs เยอะเลย แต่7600gs ใหม่ก่า หุหุ ช่างมีนคิดมากๆ

อย่างของคุณมีแวว อับเป็น socket คงได้มาเป็น 754 ก็ซื้อ cpu ใหม่ อันเก่าขายไป คิดว่าอับคอมไปครับจะได้สบายจัย

Comment

Working...
        X