Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีโปรแกรมที่ใช้ดูรุ่นของ Monitor มั๊ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีโปรแกรมที่ใช้ดูรุ่นของ Monitor มั๊ยครับ

ยี่ห้อ Vzio ครับ หน้าเว็บไม่มีให้โหลดอะไรเลย ดูที่หน้าเครื่อง มีแค่ 17" Color Monitor -*- หลังเครื่องแปะ Vzio แค่เนี๊ย ... อ้อ มี โมเดลด้วย v 720FDS แต่เซิชหายังงัย ก็ไม่เจอ เลยอยากรบกวนถามนิดนึงครับว่ามันมีโปรแกรมอะไรมั่งมั๊ย ที่จะใช้ดูได้อ่ะครับ ขอบคุณครับ

Everest ก็ช่วยได้ครับท่าน บอกรายละเอียด Hardware ในเครื่องต่างๆได้เยอะพอสมควรครับ
    Attached Files

Comment

Originally posted by meen182 View Post
      Everest ก็ช่วยได้ครับท่าน บอกรายละเอียด Hardware ในเครื่องต่างๆได้เยอะพอสมควรครับ
      ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวจะลองหาไปลงดู พอดีจะหารุ่นมาโหลดไดรเวอร์อ่ะครับ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
      X