Announcement

Collapse
No announcement yet.

อุณหภูมิ การ์ดจอ ร้อนขึ้นผิดปกติ เคลมได้มั้ย?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by นายฮ้อยทมิฬ View Post
    ใช้ไดเวอร์ตัวไหนอยู่ครับ ผมเคยใช้ 169.21 เล่นcod4 นี่แหละปรากฏว่าพัดลมมันไม่ปรับรอบฟูลให้ร้อนตับแลบเลย ตอนนี้ใช้ 97.28 โอเคแระ ปรับตามสภาวะการใช้งานไมร้อนละ ลองเช็คดูครับ ของผมการ์ดรุ่น-ยี่ห้อเดียวกันกับของท่านเรย..
    ถะ ถะ ถูก ต้องนะคร้าบบบบบบบบบบ ผมก็ใช้ 169.21 อ๊ะ ว่าแระ เกิดอะไรขึ้น

Comment

ขอบคุณนายฮ้อยทมิฬ มากๆ ที่ปล้นความมาแบ่ง เอ้ย ม่ายช่าย ที่บอก

ไม่งั้น วันดีคืนดี เจ้าที่อาจจะมาปิ้งคอมอีกเป็นได้ หลอนไปเลย อุณหภูมิ 100กว่าๆ

Comment

พูดถึงเขามากๆ ระวังเขาจะมาจริงๆนะครับ หึหึึ

Comment

ง่า

Comment

Working...
          X