Announcement

Collapse
No announcement yet.

LCD 19" ตัวไหนดีแนะนำหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• LCD 19" ตัวไหนดีแนะนำหน่อย

แนะนำ หน่อยคับผม แบบที่มันใช้ได้ นานๆ สีสดๆ อ่ะคับ

มีงบ อยู่ 6500 อ่ะคับ ตัวไหนพอไ้ด้มั้ง

แนะนำหน่อย จะซื้อละ

Lg W1942T 19"w = 6450 บ. มี dvi

Comment

^
      เห็นด้วยเลย

Comment

เห็นด้วยครับใช้อยู่ภาพสวยมากครับ

Comment

ไอตัว ที่แนะนำมา

มันเป็น Wide Screen รึป่าวคับ

อยากได้แบบ Wide Screen อ่ะคับ ตัวไหน ดีมั้ง

ถ้าเป็นตัว LG "W1942T-BF" 19" จะดีมั้ยหว่า

Comment

932GW ครับ สวย แจ่ม

เพราะใช้อยู่ครับ

ราคาเกินไปไม่เท่าไหร่

Comment

Originally posted by vitaminb666 View Post
              ไอตัว ที่แนะนำมา

มันเป็น Wide Screen รึป่าวคับ

อยากได้แบบ Wide Screen อ่ะคับ ตัวไหน ดีมั้ง

ถ้าเป็นตัว LG "W1942T-BF" 19" จะดีมั้ยหว่า
              ตัวนี้และครับผมใช้อยู่ สีดําจอ Wide Screen

Comment

ผมใช้ samsung 943bwx อยู่ครับ DVI ปุ่มสัมผัส สวยมั๊กๆ
                ราคาเกินไปนิดหน่อย แต่ผมว่าคุ้มนะ

Comment

Working...
                X