Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่น้องครับ ผมใช้ Notebook อยากจะ OC ทำไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่น้องครับ ผมใช้ Notebook อยากจะ OC ทำไงครับ

ของ AMD นะ ผมจำได้ว่ามีโปรแกรมนิ แต่ไม่รู้ซื่ออะไร

SET FSBครับ จำได้ว่ามีคนเคยเอามาปล่อยอ่ะน้าาา เดี๋ยวขอหาก่อน

Comment

ครับ ผมก็จำไม่ได้แล้ว รบกวนด้วยครับ

Comment

อย่าไปทารุณมันเลย เพราะเราระบายความร้อนมันมะได้มาก

และก็อะไหล่แสนแพงไม่ใช่พันสองพัน พังเปลี่ยนชิ้นเหมือน PC

ใช้ตามมีตามเกิดครับ notebook

ส่วนรักจะ OC ใช้ PC ดีกว่าเยอะ สะใจกว่า

Comment

Originally posted by oiloffline View Post
          อย่าไปทารุณมันเลย เพราะเราระบายความร้อนมันมะได้มาก

และก็อะไหล่แสนแพงไม่ใช่พันสองพัน พังเปลี่ยนชิ้นเหมือน PC

ใช้ตามมีตามเกิดครับ notebook

ส่วนรักจะ OC ใช้ PC ดีกว่าเยอะ สะใจกว่า
          ถูกต้องเเล้วค้าบ พังมาละยุ่งเลนpcดีกว่าครับ พังเล้วไปวื้อมาเปลี่ยนง่ายกว้า

Comment

.....

Comment

Working...
            X