Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีข้อสงสัยปัญหาเทพช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เทคนิค เทคนิค - -เทคนิคไรใครรู้บอกหน่อยครับ
    แก้ไม่หายซักทีจะเอาไปเคลมก็ขี้เกียจยังไม่มีบอร์ดเปลี่ยน

Comment

กดขึ้นครับ ลองดุแล้วยัง

Comment

กดขึ้นแล้วครับจัมเปอ1 2

Comment

คือผมใช้บอร์ดstikerครับแรมมันรองรับbus800แต่ผมใส่bus1066ไปต้องเพิ่มไรป่ะครับ
          --> ของผม รับบัส 800เหมือนกัน แต่วงเล็บมาว่า 1066 (oc) เอามาใช้เดิมๆ หรือ oc ก็ไม่มีปัญหาครับผม

มีปัญหาคือเวลาบูทมันขึ้น cmos checksum error กับ override enable ครับให้กด f1
          ผมก็เปลี่ยนถ่านครับมันก็จะหายไม่ต้องตั้งค่าเวลาไรใหม่เลยประมาณ1อาทิตย์มันก็เป็นอีกอ่ะครับ
          พอเปลี่ยนถ่านแล้วมันก็หายครับใช้ถ่านเปลืองมาก
          -->ส่วนปัญหานี้เหมือนเคยเห็นคนมาโพสถามอยู่นะคับ สุดท้ายก็ต้องส่งเคลมครับผม

Comment

ผมก็ว่างั้น- -

Comment

ขอบคุณที่มาช่วยกันตอบนะครับ

Comment

Working...
              X