Announcement

Collapse
No announcement yet.

อย่ากทราบว่าตรงไหนคืออุนภูมิของอุปปกรได้บ้างอาครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อย่ากทราบว่าตรงไหนคืออุนภูมิของอุปปกรได้บ้างอาครับ

อันไหนที่บอกอุนภูมของอารัยบ้างนะครับ...แล้วของกาดจอมันบอกป่าว..แล้วตรงไหนรึครับ..ไครช้วยบอกที----ภาพไม่ชัดก็ขอโทษนะครับ..ไม่มีก้องดีๆ
    Attached Files

อุณหภูมิของการ์ดจอก็ตรง " GPU Temperature " นั้นละครับ

Comment

กำ

อุณหภูมิของการ์ดจอก้อคือ

GPU Temperature

Comment

ไม่ทันท่านหัวเกียอีกละ
        ช้าไป 1 วิ

Comment

ขอบคุนครับ....แล้ว 56 c ถือว่าสูงป่าครับ---อยู่ไนขั้นไหนระหว่าง-ต่ำมาก-ต่ำ-กลางๆ-สูง-พอดี-สูงมาก

Comment

Working...
          X