Announcement

Collapse
No announcement yet.

โหลด เกมที่ไหนกันหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โหลด เกมที่ไหนกันหรอครับ

บอกหน่อครับอยากโหลดมั้ง แต่มันรู้จัก เห็นบอก บิทๆ บอกด้วยน่ะครับ

itemxp.net

Comment

เวป Bit torrent ต่างๆ นะครับ

Comment

นั้นแหละครับ bit เวปไหนอ่ะครับพอดีผมไม่ค่อยรู้เรื่องนี้บอกหน่อยครับ

Comment

isohunt.com

Comment

หากไม่ได้เป็นสมาชิกบิทใน อยากได้เกมอะไรเรียกใช้Googleพิมพ์ชื่อเกมแล้วลงท้ายด้วย.torrent(ลองพิมพ์crysis.torrentในช่องSearchของGoogleดู)
            ของผมก็เพิ่งโหลดเสร็จยังไม่ได้ลองไม่รู้FAKEหรือเปล่า.

Comment

เว็บบิทเสียอย่างเดียวคือ(เว็บนอกนะ) โหลดช้าบ้างเร็วบ้าง ถ้ามีคนไทยปล่อยอยู่ด้วยมันก็จะเร็วอะนะ เเต่บางคนเห็นเเก่ตัวมั้ง ตั้งค่าอัพโหลดไว้ที่1kb เพราะมันโหลดฟรี เลยไปไม่ถึงไหนกัน

Comment

ผมยังไม่เคยโหลดบิตนอกที่เกิน1Gbเลยคับ เพราะมันช้ามั่กๆ ถ้าไม่มีคนseedหลักร้อยขึ้นนี่ "เหนื่อย"คับ

Comment

Originally posted by 191 View Post
                  หากไม่ได้เป็นสมาชิกบิทใน อยากได้เกมอะไรเรียกใช้Googleพิมพ์ชื่อเกมแล้วลงท้ายด้วย.torrent(ลองพิมพ์crysis.torrentในช่องSearchของGoogleดู)
                  ของผมก็เพิ่งโหลดเสร็จยังไม่ได้ลองไม่รู้FAKEหรือเปล่า.

เด็กใสๆ จัดไป .avi

หนังไทยมันต้องแบบนี้...

Comment

แหลี่ม

Comment

Originally posted by canbuyme View Post
                      เด็กใสๆ จัดไป .avi

หนังไทยมันต้องแบบนี้...
                      ไม่น่าเลย...เค้ารู้กันหมด ฮาๆ

Comment

www.itemxp.net
                        www.fevergame.net

ไม่ใช่บิตนะครับ
                        แต่มีเกมหลักๆ ดังๆที่ฮิตกันอยู่ในปัจจุบัน เยอะพอสมควร
                        ผมโหลด 100MB ใช้เวลาประมาณ 15-20นาทีเสร็จ
                        แต่เสียดาย บางเกมเป็นให้โหลดร้อยกว่าแพทก็มี ถ้าขยันอดทน ได้แน่ครับ

ปล.ทำไมผมตั้งกระทู้ขอเวปดูด lost planet ทำไมถึงมีแต่คนเค้ามาบอกว่า
                        ผิดกดนะครับ แบนเลยๆ -*- แต่ทำไมกระทู้นี้ มีคนให้การตอบรับดีจัง
                        Last edited by onizika01; 7 Apr 2008, 01:04:09.

Comment

Originally posted by onizika01 View Post
                          www.itemxp.net
                          www.fevergame.net

ไม่ใช่บิตนะครับ
                          แต่มีเกมหลักๆ ดังๆที่ฮิตกันอยู่ในปัจจุบัน เยอะพอสมควร
                          ผมโหลด 100MB ใช้เวลาประมาณ 15-20นาทีเสร็จ
                          แต่เสียดาย บางเกมเป็นให้โหลดร้อยกว่าแพทก็มี ถ้าขยันอดทน ได้แน่ครับ

ปล.ทำไมผมตั้งกระทู้ขอเวปดูด lost planet ทำไมถึงมีแต่คนเค้ามาบอกว่า
                          ผิดกดนะครับ แบนเลยๆ -*- แต่ทำไมกระทู้นี้ มีคนให้การตอบรับดีจัง
                          นานาจิตตังคับ คิดมากทำไม

Comment

ร้านขายยาทั่วไปครับ

Comment

ขอคุณมากน่ะครับ ท่ายังไงผมขอเวป บิท ด้วยได้ไหมครับ แล้วก็ขอบคุณทุกๆท่านด้วยน่ะครับ

Comment

Working...
                              X