Announcement

Collapse
No announcement yet.

สReview ประเป๋า AMD และขวดน้ำพกพาะดวก AMD Smart Choice !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สReview ประเป๋า AMD และขวดน้ำพกพาะดวก AMD Smart Choice !!!

++ ดูภาพเอาละกันนะครับ ไปซื้อ Notebook ASUS มาแล้วเขาเลยแถมมาให้ครับ เลยเอามาใช้ชม ++

ของแถม
    -1.กระเป๋า AMD Smart Choice !!!

-2.ขวดน้ำพกพาสะดวก AMD Smart Choice !!!

ภาพรวมครับ

จบข่าว

ขวดใส่น้ำหรือใส่น้ำลูกหว่า แต่อยากได้กระเป๋าจ๊า

Comment

สวย

Comment

เหมาะดีครับ

Comment

สวยดีขวดน้ำ อยากได้ให้ลูกพกไปเรียนจัง ปลูกฝังให้ลูกเป็นสาวก AMD ตั้งแต่เด็กๆเลยนะเนี่ย อิอิ

Comment

ลากได้ไกล แถมยังเย็นอีกตะหาก
            Last edited by estrellas; 4 Apr 2008, 20:38:31.

Comment

เก้าอี้ไม้สวยดีครับ

Comment

ถ้าให้ยืมสักสองวันจะสะพายไปงานฝั่งโน้นซะหน่อย งิงิ

Comment

Working...
                X