Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอวิธี config Router d-link dsl-2540t กับเนต TOT คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอวิธี config Router d-link dsl-2540t กับเนต TOT คับ

ผมขอวิธี config Router d-link dsl-2540t กับเนต TOT
    หน่อยคับพี่ๆเพิ่งซื้อมาใหม่ นึกว่ามาเสียบแล้วใช้ได้
    ผมเซตค่าไม่เป็นเลยวอนพี่ๆช้วยหน่อยนะครับ
    ผมใช้เนต TOT 1 mb ครับ
    ต้องเซตค่ายังไงช้วยอธิบายด้วยนะครับพี่ๆ
    ขอบคุณมากครับ ถ้าไม่ได้พี่ๆต้องแย่แน่เลย

อยากรู้เหมือนกันครับ

Comment

Originally posted by pattanapong View Post
      ผมขอวิธี config Router d-link dsl-2540t กับเนต TOT
      หน่อยคับพี่ๆเพิ่งซื้อมาใหม่ นึกว่ามาเสียบแล้วใช้ได้
      ผมเซตค่าไม่เป็นเลยวอนพี่ๆช้วยหน่อยนะครับ
      ผมใช้เนต TOT 1 mb ครับ
      ต้องเซตค่ายังไงช้วยอธิบายด้วยนะครับพี่ๆ
      ขอบคุณมากครับ ถ้าไม่ได้พี่ๆต้องแย่แน่เลย
      ดัน ๆ ครับ อยากรู้เหมือนกันครับที่บ้านใช้อยูครับ

Comment

Working...
      X