Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง RAG กับ HDD BOX แบบ USB อันไหนดีกว่ากันคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าง RAG กับ HDD BOX แบบ USB อันไหนดีกว่ากันคับ

ผมกำลังคิด ๆ น่ะคับว่าระหว่าง ใช้ rag ใส่ harddisk แบบ ATA น่ะคับ กับ HDD BOX แบบแอ๊กทาน๊อน แบบไหนดีกว่ากันคับเพราะผมดูแล้วมันน่าจะร้อน พอ ๆ กันเลย น่ะคับ เพราะมันทึบ ๆ ผมคิดว่าจะเจาะแล้วเอาพัดลมเป่า แต่ปัญหามีอยู่ว่า แบบ rag นี้ต่อไฟสายพัดลมต่อได้เลย แต่ แบบ hdd box นี้เราจะเอาไฟจาก ตัวแปลงไฟมันออกมาได้ไหมคับตรงไฟ 12V มันน่ะคับ

HDD BOX แบบ USB สะดวกกว่าครับ

HDD BOX แบบมีพัดลมก็มีขายนะครับ

Comment

Working...
    X