Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสูตร crysis

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอสูตร crysis

ขอสูตร crysis หน่อยครับเล่นยังไงก็ไม่ผ่านตรงด่านที่สู้บนเรือ ไอ้แมงมุมยัก

มีรูปปลากรอบใหม จำไม่ได้ ( เคยเล่นตอนสมัยวัยรุ่น นะ ^..^ )

Comment

ด้านสุดท้ายที่สู้บนเรือใช่ไม๊เนี้ย ??

Comment

ตรงนี้ไม่ต้องใช้สูตรก็จบได้ไม่ยาก มันจะมีปืนติดอยู่ที่ไหล่แมงมุมยิงให้แตกทั้ง2ข้าง
        แล้วยิงที่ช่องท้องมันตอนมันขึ้นมา ผมก็ลำดับความจำไม่ค่อยได้อะนะ รอท่านอื่นตอบด้วยก็ดี

Comment

งงอ่าคับ ทำไมผมใส่สูตรเรียกปืน(ชื่อปืนที่ต้องการ)ไปแล้วทำไม มันไม่เห็นขึ้นอะคับ ปลดล๊อกพกปืนไม่จำกัดแล้วนิ

con_restricted = 0 <----อันนี้ต้องใส่ 0 ใช่ปะคับ แต่ลองเปลี่ยน 1 แล้วก็ไม่ได้
          i_giveitem (ชื่อปืน) ต้องมี . ต่อท้ายด้วยรึป่าว แต่ลองไม่มี . ก็ไม่ได้

ใครรู้ช่วยทีคับ

Comment

กด ขึ้น ขึ้น ลง ลง ซ้าย ขวา ซ้าย ขวา B A B A select start ครับ สูตรคลาสสิกจิงๆ เอิ๊กๆ

Comment

ถ้า PC ใช้คีย์บอร์ดเล่น ก็โหลด trainerใน google

Comment

Working...
              X