Announcement

Collapse
No announcement yet.

ภายในเดือนนี้ราคาcpu จะลงอีกมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ภายในเดือนนี้ราคาcpu จะลงอีกมั้ยครับ

เห็นว่า amd ออก 3 คอร์ มา ควรจะรออีกสักพักดีมั้ยคับ พอดีจะซื้อ cpu ใหม่

นั่นสิ กำลังคอย X3 เมือนกัน กะว่าจะเล่นตัวนี้แน่ๆ..

Comment

แล้วมีใครรอพีน่อม X2 เหมือนผมมั้ยเนี้ย เอิ๊กๆ

Comment

ฟีน่อมX2 ^_^

Comment

รอ ฟีน่อม 9650 ครับ

ใช้Athlon XP1800+ มา6ปีแล้วครับ

Comment

ว่าจะจอดูราคาพี่หนอมอยู่ว่าจะลงอีกเมื่อไหร่อยากได้ครับ ว่าจะเล่น 9600BE ขึ้นไปนะถ้าได้เงินพอนะ

Comment

3 core ช่วงแรกคงเป็นเครื่องประกอบไม่มีแยกขายเป็นชิ้นๆหน่ะครับ ต้องรอซัก 2 เดือนอาจจะมีแยกขายออกมา

Comment

Originally posted by YooM-MA-TooD View Post
                ฟีน่อมX2 ^_^
                หงะ

Comment

ลดเรื่อยๆแหละคับ

Comment

Working...
                  X