คือผมซื้อการ์ดจอมา10/02/51 ยี่ห้อ sappihre HD3870 512 ใช้ได้5วัน รวมกันประมาณ6-7ชั่วโมงเองครับ แล้วมีอาการสีแตกเพี้ยน แล้วก็ดับไปครับจับดูที่การ์ดร้อนมาก แล้วก็ส่งเครมไปวันที่18/01/51 เพิ่งได้มาเมื่อวานนี้04/04/51 ทางร้านบอกว่าเปลี่ยนตัวใหม่มาให้แล้ว แต่ผมดูที่ barcodeข้างกล่องกับทางด้านแผ่นหลังของการ์ดมันเป็นหมายเลขเดียวกันนะครับ กลับมาลงเล่นCOD4ได้แค่ประมาณ2ชั่วโมงก็เป็นแบบเดิมนะครับ สีมันแตกเพี้ยน แล้วก็ดับไปอีกนะครับ เมนบอร์ดผมก็เปลี่ยนใหม่แล้วเป็นgigabyte GA-MA790FX-DS5 supply ก็เปลี่ยนเป็น650W.การ์ดจอมันสีเพี้ยนเพราะอะไรครับ มันเกี่ยวกับDriverหรือเปล่าครับว่าจะส่งเคลมอีกครั้งครับไม่รู้ทางร้านจะว่าไง ยังไงขอผู้ที่ทราบช่วยแนะนำหน่อยนะครับ