Announcement

Collapse
No announcement yet.

พื้นที่หายไป 4 G รบกวนเซียนหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พื้นที่หายไป 4 G รบกวนเซียนหน่อยครับ

คือเมื่อก่อน ผมเคยเข้าไปดูที่ไพลซ่อนแร้ว ลบในถังขยะไดว์ E

ทั้งหมด ซึ่งมันมีไพล์เก่าๆที่ค้างอยู่นะ ครับ (ไพล์ที่ลบจากวินโดว์เก่า)

พอลบทิ้งหมด ไพล์ที่เช็ค มันก็เท่ากัน

แต่วินโดว์ตัวนี้ มันไม่มีถังขยะในไดว์ E ไม่ทราบว่า

ต้องแก้ไขยังงัย ให้ได้ พื้นที่ 4 G กลับคืนมาครับ

ฮาร์ดดิส ยิ่งน้อยๆ อยู่ ช่วยผมด้วยเถอะครับ

System Restore รึเปล่าครับ

Comment

Originally posted by NVB View Post
      System Restore รึเปล่าครับ
      ตามนั้น

Comment

ปิดการใช้งาน System Restore ดูครับ ตัวนี้มันไม่ได้ช่วยอะไรเลยเวลามีปัญหาขึ้นมาจิงๆ

Comment

Originally posted by meen182 View Post
          ปิดการใช้งาน System Restore ดูครับ ตัวนี้มันไม่ได้ช่วยอะไรเลยเวลามีปัญหาขึ้นมาจิงๆ
          แหะๆ แบบว่า ผมชอบใช้นะครับ แก้ค่ามันบ่อยๆ

Originally posted by TWK. View Post
          ตามนั้น

เนี้ยๆๆๆๆๆ แบบในรูปเนี้ย ทำงัย หัยมันโผล่มาครับ

ผมเคยเข้าไปลบ ในถังขยะในเนี้ย โล่งไปเยอะเรย

System Restore ผมก้อเปิดใช้นะ

รบกวนหน่อยเถอะครับ

Comment

Comment

กรี๊ดดดดดดดดดดด

เจอแร้ว ขอบคุณ นายท่านมั่กๆ เรยค่ะ

ผมตั้งกระทู้นี้ 4 บอร์ด มีแต่บอร์ดนี้แหละ

ีที่แก้ ปัญหาได้ ขอบคุณมาก ครับท่าน

Comment

พึ่งรู้เหมือนกานนะคับว่ามานเป็นอย่างี้นี่เอง

Comment

บอร์ดนี้แจ่มสุดและท่าน

อิอิ

Comment

ปรับขนาดถังขยะให้เล็กลงละจะใด้ว่างเยอะๆ (ปรับในพรอบเพอตี้ของถังขยะที่หน้าเดสทอป)

Comment

Working...
                    X