อยากถามเรื่อง MSI ครับ
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 8 of 8

Thread: อยากถามเรื่อง MSI ครับ

OverclockZone Member

Default อยากถามเรื่อง MSI ครับ

ผมกำลังจะซื้อคอมพ์ใหม่ ทีนี้ปกติ ผมซื้อยี่ห้อ gigabye กับ asus ผมไม่ค่อยได้ติดตามข่าวสารมา
    นานแล้ว ช่วงนี้เลยเริ่มหาข้อมูลใหม่ ทีนี้ผมได้ยินคำว่า "Msi ทั้งทนและเสถียร ของเค้าดีจริงๆ"
    บ่อยมากๆ จนผมชักจะเฟือนๆ ผมสงสัยว่าใครเป็นคนคิดไอ้ประโยคอมตะอันนี้ครับแล้ว
    MB/Vga ของเค้านี่ดีจริงๆเหรอครับเผื่อจะได้เอาไว้ตัดสินใจเพราะจะซื้อ mb/vga ยี่ห้อเดียวกัน

OverclockZone Member zx430564's Avatar

5555+ เกมส์ทายสโลแกนของ MSI นี่ได้ผลจิงๆแฮะ

มาจากเกมทายสโลแกนเหรอเนี่ย เหอะๆ โคตรหลอน ไม่รู้ใครคิดได้ผลมากๆถ้ามีโฆษณา อย่าลืมลงเชียว
    MSI ทั้งทนและเสถียร ของเค้าดีจิงๆ -_-a ผมจะไม่ลืมเลย แล้ว Vga กับ Mb ของเค้าดีจิงๆหรือเปล่าฮับ

แล้วระหว่าง Asus Msi Gigabye แนะนำยี่ห้อไหนกันบ้างครับ
    Last edited by snooby; 5 Apr 2008 at 20:17:51.

OverclockZone Member einepommes's Avatar

Vga ของ msi ผมใช้อยู่ 2 ตัวครับ 8800gt ซื้อมาหลายเดือนและ ยังไม่เคยมีปัญหานะ เพราะติดซิงค์ใหม่ Hr03gt ตัวอย่างใหญ่ -*- กับ 9800gtx เพิ่งถอยมาวันนี้เองครับ ณ ปัจจุบันก็ยังไม่เคยมีปัญหาไรนะครับ

OverclockZone Member Khow's Avatar

เคยใช้ 7600GS MSI ก็ยังไม่เจอปัญหานะ

OverclockZone Member onizika01's Avatar

ชอบทั้ง MSI และ ASUS เลยครับ

OverclockZone Member heatie's Avatar

เกมทายสโลแกนในตำนาน ส่งผลขนาดนี้

That night I was there with them!

เหอะๆ มาจากเกมทายสโลแกนเหรอครับ หมายความว่า เค้าคิดสโลแกนแล้วให้คนในบอร์ดทายหรือว่าคนในบอร์ด
    เป็นคนคิดสโลแกนครับ ยอมรับว่ามันได้ผลจริงๆ หลอนมากๆ โดยเฉพาะสมาชิกในบอร์ดคนหนึ่งที่ใช้ลายเซ็น
    เป็นเด็กผู้หญิงประมาณ 10 กว่าคนกำลังวิ่งไปซื้อ Mb ของ msi แล้วมีเด็กช่างยุพูดขึ้นมา่ว่า
    "ของใกล้จะหมดต้องรีบไปซื้อ" "Msi ทั้งทนและเสถียรของเค้าดีจริงๆ" <<<< อันนี้เลยหลอนที่สุดแล้ว

Bookmarks

Bookmarks