Announcement

Collapse
No announcement yet.

กราบลาพี่น้องไปพักร้อน(ยาวๆ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กราบลาพี่น้องไปพักร้อน(ยาวๆ)

กราบลาพี่น้องชาว OCZ ลาไปพัดร้อนแบบยาวๆแบบไม่มีกำหนดกลับ

สวัสดีพี่น้องชาว OCZ ครับ

กระทู้นี้อาจจะเป็นกระทู้สุดท้ายที่ผมอาจะได้ตั้งในช่วงนี้

เนื่องจากจะต้องลาไปพักร้อนแบบยาวๆซึ่งยังไม่มีกำหนดกลับนะครับ

ตลอดเวลาที่ผมได้อยู่ในนี้แม้จะเป็นช่วงเวลาสั้นๆแต่ผมก็มีความสุกนะครับ

ที่ได้มีโอกาสพูดคุย ได้ร่วมกิจกรรมกับทุกท่านในนี้

ได้ช่วยบำบัดทุกข์บำรุงสุขให้

แม้บางครั้งจะมีโกรธกับ บริการไม่ทันใจไปบ้างก็ขออภัยนะครับ

หลังจากนี้ทุกท่านอาจจะไม่ได้เห็นผมเข้ามาในไอดีนี้อีกซักพัก(ยาวๆ)

หวังว่าทึกท่านยังจะช่วยเข้ามาตอบและมาถามในห้อง MSI อยู่นะครับ

อย่างนี้ก็ยังให้ห้อง MSI นี้ดำรงอยู่ไปอีก ถึงจะโดนอิทธิพลรบกวนบ้าง

หลังจากนี้หวังว่าทุกท่านยังให้ความไว้วางใจและชื่นชมในผลิตภัณฑ์ของ MSI อยู่ต่อไปนะครับ

ขอบคุณครับสำหรับทุกสิ่งที่ผ่านมาและตลอดไป

ถ้าหากมีปัญหาใสว่นของเมนบอร์ดก็สามารถ PM ไปที่พี่ MSI Neo ได้นะครับ

ถ้าหากเจอกันภายนอกก็ทักทายกันได้เหมือนเดิมนะครับ

Comment

ไม่พาท่าน GOD...ไปด้วยเหรอครับ อิอิ

Comment

อ้าวจากซะแล้ว
        ผมยังไม่ได้เสื้อเลยคับพี่
        555555 หิว

Comment

เอาไงละ่นี่ MSI ขาดหัวเรือใหญ่ไปอีกหนึ่งแล้ว
          เฮ้อ...คนดีตั้งใจทำงาน
          เสียดายจัง....
          ไปไหนก็ PM บอกกันบ้างเด้อ

Comment

อย่าลืมเอาของฝากกลับมาบ้างนะครับ

สุดท้าย ถ้าอยากไม่ให้ลืมจริง ...แจก X38 platinum ซักตัวน่าจะ work ที่สุดนะครับ...อิอิ

หรือว่าท่านจะไปเปิดตลาดขายเมนบอร์ดที่ 3 จังหวัดชายแดนภาคใต้อะปล่าว ^_^

Comment

ไปบ้างครับ พอดีติดธุระ เรียนต่อนะครับ นานๆจะเข้ามาทีละกัน ต้องใช้ power ในการเรียนครับ(เรื่องของเรื่องลงซัมเมอร์ (ตกนั้นแหละพูดซะดูดีเลย-*-) คับ

Comment

เอ๋า

Comment

ถ้าท่านจะไปคงรั้งไว้ไม่ได้ แต่อยากให้รู้ไว้ว่ารักนะ จุ๊บๆ

ปฮ. แล้วกลับมาเร็วๆเน้้อ

Comment

ขอเอาใจช่วย MSI อีกแรง..........และหวังว่า ท่าน MSI_U จะกลับรับใช้พวกเรา (หลังจากเสร็จภาระกิจ) อีกนะครับ..........................จากใจ สาวก MSI ไทยแลนด์

Comment

รีบๆกลับมาล่ะ พี่ยู

มิสยู เวรี่มัส ^^

Comment

อ่าว พี่ ผมเพิ่งเปลี่ยนมาใช้ MSI พี่จะหายไปไหนละครับ

อยู่ให้คำปรึกษาก่อน T_T

Comment

อ่าว พี่ ผมเพิ่งเปลี่ยนมาใช้ MSI พี่จะหายไปไหนละครับ

อยู่ให้คำปรึกษาก่อน

Comment

เพื่อนๆคนไหนมีปัญหาเรื่องใดๆ เกี่ยวกับ ผลิตภัณฑ์ MSI ก็แวะเข้ามาบอร์ดนี้ได้ ผมว่า เพื่อนๆคนอื่น หรือทาง MSI THAILAND ก็ยังคงให้คำปรึกษาและช่วยเหลือเพื่อนๆผู้ใช้ทุกคน ต่อไป ( เอาใจช่วย MSI อีกแรง ขอดี แต่ขาดการโปรโมท)

Comment

อ่าว ทำไมทำงี้หล่ะครับ T_T
                              GLORIOUS PC MASTER RACE
                              May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Working...
                              X