Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าจะซื้อการ์ด X-fi platinum (ตัีวราคาหมื่นหก) ใช้คู่กับลำโพงอะไรดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าจะซื้อการ์ด X-fi platinum (ตัีวราคาหมื่นหก) ใช้คู่กับลำโพงอะไรดี

อย่าคิดว่าผมจะซื้อเร็วๆนี้เลย ตอนนี้ฝันก่อน หาข้อมูลไปก่อน อยากทราบว่าแต่ละท่านจะใช้คู่กับลำโพง
    ของอะไรกันบ้างครับ ราคาเท่าไหร่ บ้าง แล้วรุ่นนี้่มีข้อดีข้อด้อยยังไง มีรุ่นแจ่มกว่านี้แนะนำมั้ยครับ

ผมว่า 2ZS ก็หรูแล้วครับ แล้วก็ Bose C5 ซักคู่ เทพแล้ว

Comment

ลดค่าการ์ดไปซื้อลำโพง น่าจะดีกว่า

Comment

+1 ครับ
        ลดการ์ดไปใช้
        xfi xtreme music
        audigy 2zs
        onkyo se200
        xonar D2
        HT omega claro+
        มีให้เลือกเยอะเลย
        แล้วเอาเงินไปเพิ่มลำโพงดีกว่ามั้ยครับ

หรือไม่ก็เอาเงินไปสอย avr+ลำโพงดีๆซักชุดก็น่าจะ work กว่านะครับ

Comment

หมื่นหก ผมว่าน่าจะเป็น X-Fi Elite Pro มากกว่า อยากได้อยู่เหมือนกัน ถ้าหิ้วเข้ามาได้ น่าจะ8-9พันเองมั่ง

Comment

ไม่รู้ ฟังเพลงชิพทุกตัวเหมือน xtreme music ป่าวคับ ใครพอรู้บ้าง

Comment

DAC คนละตัว

Music / platinum /fatal /gamer ใช้ CS4382

ELITE ใช้ CS4398 *4 + PCM1704

Comment

พอจะแนะนำลำโพง 7.1 สักชุดให้หน่อยซิครับ

Comment

Originally posted by Ryuma View Post
                  พอจะแนะนำลำโพง 7.1 สักชุดให้หน่อยซิครับ
                  S750 ไงครับ 7.1 แต่หาราคาไม่เกิน20k ได้จะดีมากคับ

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
                    DAC คนละตัว

Music / platinum /fatal /gamer ใช้ CS4382

ELITE ใช้ CS4398 *4 + PCM1704
                    รอคนหิ้ว

Comment

Originally posted by jarzabrike View Post
                      หมื่นหก ผมว่าน่าจะเป็น X-Fi Elite Pro มากกว่า อยากได้อยู่เหมือนกัน ถ้าหิ้วเข้ามาได้ น่าจะ8-9พันเองมั่ง
                      Originally posted by IIM View Post
                      รอคนหิ้ว
                      ผมพยายามหาคนหิ้วแล้ว หาไม่ได้ ถ้าหาได้ รบกวนขอพ่วงด้วยคนครับ

Comment

ลองติดต่อ ไอ้บอย เพื่อน ผมดู ซิ คับ

Comment

Originally posted by aPisBot View Post
                          ลองติดต่อ ไอ้บอย เพื่อน ผมดู ซิ คับ

Comment

เอาเป็น PROMEDIA ULTRA 5.1 ดีกว่าครับ สนใจเมลล์มาได้เลยครับ

Comment

Working...
                            X