Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับ เรื่องจอย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยครับ เรื่องจอย

จอย XBOX เล่นกับPCได้ไหม
    ผมเอามาเสียบเข้าไปแล้วมันถามหา driver อ่ะครับ
    แนะนำจอยหน่อยครับเอาทรงps2 oker ดีไหมครับ
    ถามเยอะหน่อนะครับ ต้องการความรู้

จอย XBOX ไม่เคยใช้ครับ แต่ จอย Ps2 นี่ก็โอเคนะครับ ใช้เล่น pes 2008 อยู่

Comment

XboX360ต่อกับPCได้ไม่มีปัญหานะครับ
      สำหรับWindows XPไปเอาDriverได้ที่นี่เลย >>จิ้ม<<
      สำหรับVista ไม่ต้องทำอะไร ต่อปุ๊บใช้ได้ปั๊ป

เล่นได้ทุกเกม ทุกเกมจริงๆครับ(เฉพาะที่รองรับจอยนะ) Crysisยังใช้ได้เลย

Comment

Working...
      X