Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอ่อ คืออยากจะถามอะไรเกี่ยวกับการ์ดจอหน่อยอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอ่อ คืออยากจะถามอะไรเกี่ยวกับการ์ดจอหน่อยอะครับ

คือ คอมของผมเนี่ยบางทีมันเปิดขึ้นมา แต่หน้าจอมันไม่ติดเหมือนการ์ดจอ ไม่ทำงาน ต้องเปิดปิดใหม่หลายๆทีถึงจะติด ก่อนหน้านี้ผมเคยเปลี่ยนpsuมาเพราะการ์ดจอตัวนี้หนึ่งทีแล้ว เพราะไฟไม่พอ จึงน่าจะตัดประเด็นเรื่องไฟไม่พอออกไปได้ แล้วถ้าเอาการ์ดจอไปเครม วันเดียวจะได้มั้ยครับ การ์ดจอของsynnexอะครับ แล้วถ้าไม่ได้เนี่ยจะเอาคืนมาก่อนได้มั้ยครับ เพราะจำเป็นต้องใช้
    ขอบคุณครับ

คอมของผมเนี่ยบางทีมันเปิดขึ้นมา แต่หน้าจอมันไม่ติดเหมือนการ์ดจอ ไม่ทำงาน ต้องเปิดปิดใหม่หลายๆทีถึงจะติด
    -------------------------
    ไม่แน่อาจจะไม่ใช่ที่การ์ดจอครับ ลองเอาการ์ดจอไปเสียบเครื่องอื่นดูครับ
    แล้วถ้าเอาการ์ดจอไปเครม วันเดียวจะได้มั้ยครับ การ์ดจอของsynnexอะครับ
    อันนี้ผมไม่แน่ใจนะครับ ไม่เคยเอาการ์ดจอไปเครมซฺนเน็คครับ
    ถ้าเป็นคอม 7 อันนี้เคยไปเครมของเพื่อนครับ เขามีรุ่นข้างเคียงมาให้แก้ขัดไปพลางๆก่อนได้ครับ

Comment

เสียวๆบอร์ดจะเน่า มากกว่า เครื่องติดแต่ไม่มีภาพเคยเป็น ใจหายแว็บเลย

Comment

ลองเอายางลบขัดแรมยังคับท่าน

Comment

ผมเคยเป็นนะครับ กับการืดจอตัวเก่าอะ พอเอาไปเครมก้หายอะครับ

Comment

Working...
          X