Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมื่อ P5K ใหม้!!! แนะนำบอร์ดถูกๆที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

P5K-SE เหอะ เพิ่มอีกเล็กน้อยได้ของใหม่ด้วย

Comment

Originally posted by thefaith View Post
      asrock wolfdale ไปเลยคับ ถูกดี555
      ตัวไหนอะครับ ขอลิ้งค์หน่อย

Comment

เครมไม่ได้หรือครับ

Comment

Originally posted by พจน์ View Post
          เครมไม่ได้หรือครับ
          พรุ่งนี้ศูนย์เปิด จะลองพกดวงเดินไปถามดู 0.00000001% ที่จะเคลมบอร์ดใหม่ให้

Comment

Originally posted by kapoogloog View Post
            พรุ่งนี้ศูนย์เปิด จะลองพกดวงเดินไปถามดู 0.00000001% ที่จะเคลมบอร์ดใหม่ให้
            แต่งศพเลยให้เนียนเลยนะท่าน อิอิ

Comment

Originally posted by kapoogloog View Post
              กะชื้อตัวนี้จะดีไหมงับ

http://www.msi-thailand.com/program/...il.php?id=127#

ถูกดีมีเงินแล้วค่อยเล่นแรงๆต่อไป
              ท่านเก็บเงินเพิ่มอีกนิดเอาตัวนี้ไปเลยดีกว่าMSI-Neo2 FR....ผมชอบมากเลยแต่ตอนไปซื้อของหมดต้องสั่งไว้เลยเอาเจ้า
              GA-EP35-DS3Pมา"""""สุดยอดเลย
              Attached Files

Comment

Originally posted by e-cue View Post
                ท่านเก็บเงินเพิ่มอีกนิดเอาตัวนี้ไปเลยดีกว่าMSI-Neo2 FR....ผมชอบมากเลยแต่ตอนไปซื้อของหมดต้องสั่งไว้เลยเอาเจ้า
                GA-EP35-DS3Pมา"""""สุดยอดเลย
                ขนาด P5K ชื้อมายังอัดได้ไม่ถึง 50% เลย ชื้อมาได้ 3 เดือนเอง เห้อเซงแบบไร้คำบรรยาย

แล้วอยากรู้เหมือนกันประกันไรอะ

Comment

- -* พอเห็น กระทู้ P5K บอร์ดไหม้ ตกจัยเลย เราก้อใช้ P5K ก้อไม่เห็นเป็นรายเลย คอมก้อ เปิดทิ้งไว้ เกือบทั้งวันเพราะ โหลดหนังมา ดูบ่อย ช่วงๆ นี้ อากาศร้อนด้วย ปกติช่วงบ่ายๆ อุณหภูมิ Cpu 35 / M/B 43 แต่ช่วงหลังๆ Cpu 48 / M/B 48

ยังไงก้อ ถ่ายรูปมาให้ ดูด้วยนะ

Comment

กัดฟันเพิ่มอีก 200 ได้ P5K-SE ประกัน Synnex ที่ Advice 3,180 บาท

Comment

น่าจะ claim ประกัน p5k ตั้งหลายปี

Comment

เอาไปเคลมดีกว่าครับ
                        ไปที่ศูนย์มันเลยนะครับ
                        เสียตังให้เขาไปเถอะครับ ไม่ถึง 3000ด้วยครับ
                        ผมเอาประสบการณ์ของผมเป็นประกันได้เลยคับว่ายังไงก็เคลมได้

Comment

Originally posted by jmbosse View Post
                          น่าจะ claim ประกัน p5k ตั้งหลายปี
                          บอร์ดไหม้นี่เคลมได้หรอครับ??

นึกว่าจะมีแต่ผมสาวก PD เหอะๆๆ

(มีคนเล่นด้วยแย้ว..)

วันนี้ผมลาก PD925 3.00 ไปที่ 3.58 ไม่รอดครับ

ใช้งานได้ แต่เทส 3DMark ไม่ผ่าน..

ลากกะบอร์ดเดิมๆ P5L-VM อ่ะ...

ลองใช้ลากที่ 3.48 เล่น cod4 ลื่นดีแท้...

Comment

Working...
                          X