Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมื่อ P5K ใหม้!!! แนะนำบอร์ดถูกๆที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมื่อ P5K ใหม้!!! แนะนำบอร์ดถูกๆที

ครับ มีงบแค่ 3000 พึ่งไปชื้อฮาร์ดดิสก์ มา 1T ได้2วันบอร์ดชิงใหม้ เลยไม่มีเงิน

ใครใช้บอร์ดไรอยู่มาแนะนำทีครับ

ไหงไหม้ละคับ??

Comment

มือ 1 คงได้ P31 DS3L ครับ

ถ้ามือ 2 ลองหาในบอร์ดดูน่าจะได้ P35 DS3L หรือ อาจจะ R

Comment

อ่าว ไหม้ได้ไง ครับ ท่าน

Comment

หาใน IT Market โลด
          965 อะใช้ไปก่อน
          P5B-DL workๆ

Comment

Originally posted by theix View Post
            ไหงไหม้ละคับ??
            อ่าว ไหม้ได้ไง ครับ ท่าน
            ไม่รู้เหมือนกันครับ ตื่นมาตอนเช้าคอมดับ กลิ่นไหม้รุนแรงมาก หารอยดูก็ไม่เจอ

แกะมาดูดีๆ ไหม้ตรงรูที่ยึดซิ้งค์ แบบลาบทองแดงชั้นแรก และ 2 ขาด เป็นรอยดำเลย

รอยประมาณ 1*2 เซ็นได้

Comment

ถ่ายรูปรอยไหม้ให้ดูได้ไหมคับ

Comment

P35DS3R มือ 2 รับรองคับแจ่ม......ผมใช้อยู่เหมือนกันครับ....เปลี่ยนไปเปลี่ยนมา สรุปวนมาที่เดิม

Comment

ลาก CPU ไกลไปเปล่าครับ อิอิ

ผมยิ่งมีอคติกับการลาก CPU กับบอร์ดรุ่นล่าง ของ ASUS ซะด้วยสิ T-T
                  GLORIOUS PC MASTER RACE
                  May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
                    ลาก CPU ไกลไปเปล่าครับ อิอิ

ผมยิ่งมีอคติกับการลาก CPU กับบอร์ดรุ่นล่าง ของ ASUS ซะด้วยสิ T-T
                    เหอะๆๆ ไม่ได้ลากไรเลยครับใช้มันเดิมๆทุกอย่าง ขนาดแรมยังไม่ลากเลยคับ มันไหม้จนทำใจไม่ได้

รอท่านอื่นมาแนะนำต่อ

Comment

GA-P31-DS3L ก็น่าใช้ ราคาก็ไม่แพงจนเกินไป

Comment

ถูกกว่านั้นอีกก็ GA-G31

Comment

กะชื้อตัวนี้จะดีไหมงับ

http://www.msi-thailand.com/program/...il.php?id=127#

ถูกดีมีเงินแล้วค่อยเล่นแรงๆต่อไป

Comment

asrock wolfdale ไปเลยคับ ถูกดี555

Comment

Originally posted by thefaith View Post
                              asrock wolfdale ไปเลยคับ ถูกดี555
                              1500 เองดีด้วย ใช้อยู่

Comment

Working...
                              X