Announcement

Collapse
No announcement yet.

แจ๊คการ์ดจอตัวนี้มันเอาไว้ทำอะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แจ๊คการ์ดจอตัวนี้มันเอาไว้ทำอะไรครับ

ตัวเนี้ยอะครับมันเอาทำอะไรหรือครับ

สีขาวที่วงกลมไว้คือ พอร์ท DVI สีน้ำเงินข้างๆคือ พอร์ท D-Sub การทำงานของ2ตัวนี้ คล้ายคลึงกัน (พูดแบบบ้านๆให้เข้าใจง่ายๆ)คือ ไว้ส่งสัญญาณภาพไปยังจอมอนิเตอร์ ต่างกันที่พอร์ท DVI ให้สัญญาณภาพสีที่สมจริงกว่า (มองด้วยตราเปล่า แทบจะมองไม่รู้หรอก -*-)

Comment

อืมครับขอบพระคุณมากครับ

Comment

มีคนตอบให้ละ อิอิ
        Last edited by Lightron; 6 Apr 2008, 23:17:27.

Comment

Working...
        X