Announcement

Collapse
No announcement yet.

คิดไงกับ pwcolor 1650 pro ddr3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คิดไงกับ pwcolor 1650 pro ddr3

คือพอดีสั่งเอาไว้อะครับ ไม่ทราบใครใช้บ้าง ดีมั้ย ช่วยโพสทีครับ ผมสั่งไปในราคา5500ครับ พอดีอยู่ที่ภุเก้ต เห็นประกันคอมเซเว่นเลยสั่งไป ช่วยเปรียบเทียบกะตัวใกล้เคียงด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ผมว่าก็ดีนะครับ ผมพึ่งขายไป 4500 อะครับ แรงดี

Comment

ผมว่าดีใช้ได้เลยครับ

Comment

ราคาสมน้ำสมเนื้อไม่แพงเกินไปครับ

Comment

ไม่แพงนะคับ สำหรับราคาต่างจังหวัด ความเร็วก็ใช้ได้

Comment

ขอบคุณครับ ช่วยให้มั่นใจในการ์ดขึ้นเยอะ

Comment

เป็นagp หรือเปล่าครับ จขกท ที่สั่งซื้ออะ
              ถ้าเป็น agp ผมซื้อ sapphire x1650 pro ddr3 256 mb
              4900 เองครับที่ร้าน hardware house พันทิพย์

Comment

pci_eคับ

Comment

ที่สำคัญ ต้องเข้าใจด้วยครับว่านั่นมานราคาพันทิพ ผมอยู่ภูเก็ตนะครับ ลองไปอ่านความเห็นก่อนหน้านี้ดู

Comment

Working...
                  X