Announcement

Collapse
No announcement yet.

9800 gtx มี tv out ป่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9800 gtx มี tv out ป่ะครับ

แบบทีวีที่บ้านรุ่นอ่ะ ใช้แทนจอ LCD ได้ป่ะครับ
    กำลังจะเป็นสมาชิก 9800 ครับ ให้คำแนะนำด้วยครับ...

มี TV-OUT ครับในกล่องมีสายต่อมาให้ด้วยครับ

Comment

Originally posted by ViewExtreme View Post
      มี TV-OUT ครับในกล่องมีสายต่อมาให้ด้วยครับ
      สายยาวป่ะครับ อิอิ ที่บ้านผมยังเล่น PS2 อยู่เลยอ่ะ แบบเดียวกันลยใช่ป่ะ

Comment

ไม่ยาวครับประมาณ 20 cm. เองครับ

Comment

Originally posted by ViewExtreme View Post
          ไม่ยาวครับประมาณ 20 cm. เองครับ
          มียี่ห้อไหนไม่แถมป่ะครับ

Comment

Originally posted by sitpaku View Post
            มียี่ห้อไหนไม่แถมป่ะครับ
            น่าจะแถมทุกยี่ห้อนะครับ ผมลองแต่ของ MSI 9800GTX อะครับมันมีแถมมา

Comment

แถมทุกยี่ห้อแหละครับ

Comment

ถามในห้องแฟนคลับ ก็ได้นะครับ รวมๆกันไว้

Comment

Originally posted by Guitar_blues View Post
                  ถามในห้องแฟนคลับ ก็ได้นะครับ รวมๆกันไว้
                  อิอิ เคยถามในคลับไปแล้วครับ ไม่มีคนตอบ แอบน้อยใจ อิอิ

Comment

Working...
                  X