Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช้วยมาดูทีครับ LCD ตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช้วยมาดูทีครับ LCD ตัวไหนดีครับ

คือผมอยากได้ LCD 19 Wide Screen สักตัวอะครับ
    แต่ไม่รู้ว่าตัวไหนดีอะครับ
    ผมตั้งราคาที่ ไม่เกิน 6500 อะครับ
    แนะนำทีว่าตัวไหนเอาแล้วคุ้มกับราคา อะครับ

ขอบคุณครับ ^^

ไม่ LG Acer ก็ Viewsonic
    Attached Files

Comment

ขอบคุณครับบบ

แต่ขอถามอะไรหน่อย ^^ ดู ๆ ไว้ 2 ตัวอะครับ ^^
      LG "W1942T-BF" กับ ASUS VW193D

อันไหนจะเวิกกว่าหรอครับ

เอ่อตัว LG "L194WT ใหม่กว่า LG "W1942T-BF ปะครับ
      Last edited by Jumpba; 7 Apr 2008, 08:55:55.

Comment

ไม่ค่อยชำนาญเรื่องจอเท่าไหร่ครับผม เเต่ผมเลือกแบบทดสอบก่อนซื้ออ่ะครับอันไหนภาพสวยรูปร่างภายนอก
        พอดูได้ ก็เอาอันนั้นครับ เเล้วเเต่ความชอบเเละสายตาเจ้าของคนซื้อครับ

Comment

ครับขอบคุณครับ ^^

ต้องไปเดินดูถึงจะรู้ ^^

Comment

DELL มั้ยครับ

Comment

ลองดูตัวนี้ครับ http://www.samsung.com/us/consumer/d...LS19MYKEFV/XAA
              ผมเพิ่งซื้อมาได้สองวัน รูปร่างมันสวยดี สเปคเท่ากับ LG "L194WT ปุ่มปรับต่าง ๆ แล้วก็ปุ่มเปิด-ปิดอยู่ด้านหน้าเครื่อง แต่ผมถูกใจตรงที่มันเป็นระบบสัมผัสน่ะครับ เอานิ้วแตะเบา ๆ ก็ใช้ได้แล้ว ลองไปดูของจริงดีกว่าเพราะผมว่าสีดำมันดึงดูดกว่าสีขาวนะ แต่ตัวนี้เกินงบหน่อยนะครับ ผมซื้อมา 6890 บาทน่ะ

Comment

Working...
              X