Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะไปซื้อpspที่สะพานเหล็กช่วยแนะนำร้านหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะไปซื้อpspที่สะพานเหล็กช่วยแนะนำร้านหน่อยครับ

พี่ๆคนไหนพอรู้บ้างครับว่าร้านไหน ราคา คุณภาพ โอเค ช่วยแนะนำหน่อยครับ

หรือที่ไหนที่ไม่ใช่ สะพานเหล้กบอกได้นะครับ

เอาแค่ชื่อร้านกะบิเวณที่ตั้งก้อได้เด๋วไปเดินหาเอง

ของแบบนี้ อยู่กับดวงน่อ......... ผมก็ไม่ทราบ

Comment

ของจีนแดงมีขายเปล่าก็ไม่รู้

Comment

ร้านพร เดอะมอลล์ชั้น 3 ราคา + ของแถมดีกว่าสะพานเหล็ก มอลล์งามฯ

Comment

ผมซื้อที่ร้าน Super-Rich อ่ะครับ อาจแพงกว่าร้านอื่นหน่อย แต่ของเค้าดีจริง หรือลองดูมือสองก็ได้ครับ เอาแบบไม่มีDead ไม่เกิน6,000 ครับ

Comment

ลอง Serch หา "ร้านเฮียตี๋" ใน Google ดูก่อน ร้านนี้ผมแนะนำอยู่สะพาน 3 หรือ 4 ไม่แน่ใจเหมือนกัน(ซื้อจนคุ้นหน้ากันแล้ว) ร้านนี้ไม่ขายของปลอม ไม่มีของย้อมแมว ไม่บอกราคาของเผื่อต่อ(ตามภาษาของพวกผมเค้าเรียกบอกราคาเป๊ะ ๆ) และที่สำคัญที่สุดคือ ไม่เคย.....ยิ้ม

Comment

ที่สะพานเหล็กมีร้านที่โอเค อยู่ ที่ผมรู้ก็ ร้านเฮียตี๋ แต่ต้องหาข้อมูลให้แน่ก่อนนะว่าเพราะที่นั้นมีหลายเฮียตี๋... อีกร้านก็ Super-rich ร้านนี้ผมพาเพื่อนไปซื้อ จริงที่ราคาอาจแพง กว่านิดหน่อย แต่ ก็แลกกับ การบริการ ถ้าไม่อยากโดนย้อมจิงๆ แนะนำร้าน NADZ กับ FFshop คับ เป็นร้านที่สาวก PSP แนะนำกัน
              ไว้เจอกันที่เว็บ flashfly ผม nours_bn คับ

Comment

Originally posted by darkpippo View Post
                ที่สะพานเหล็กมีร้านที่โอเค อยู่ ที่ผมรู้ก็ ร้านเฮียตี๋ แต่ต้องหาข้อมูลให้แน่ก่อนนะว่าเพราะที่นั้นมีหลายเฮียตี๋... อีกร้านก็ Super-rich ร้านนี้ผมพาเพื่อนไปซื้อ จริงที่ราคาอาจแพง กว่านิดหน่อย แต่ ก็แลกกับ การบริการ ถ้าไม่อยากโดนย้อมจิงๆ แนะนำร้าน NADZ กับ FFshop คับ เป็นร้านที่สาวก PSP แนะนำกัน
                ไว้เจอกันที่เว็บ flashfly ผม nours_bn คับ

ไม่ได้ไปเล่นนานแล้ว บอร์ด FF ตั้งแต่ขายเจ้าอ้วนไป

Comment

ที่ี่เว็บ flashfly มีร้านแนะนำอยู่เยอะเหมือนกันครับ

Comment

Working...
                  X