Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่ใช้ลำโพงแต่ฝช้เครื่องเล่น Stereo แทน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่ใช้ลำโพงแต่ฝช้เครื่องเล่น Stereo แทน

อยากทราบว่าใช้เครื่องเสียงชุดเล็กๆแทนได้มั้ยที่มีขายทั่วไป เครื่องละ 4000 5000 แล้วถ้าซื้อมามันเอามาเสียบก่ะคอมใช้ได้เลยมั้ยฮะ

มี aj ที่บ้านอยู่เครื่องนึง ลองเสียบ ไช้ได้ เสียงออก ไช้ mini to rca

ไช้ได้ แต่เสียงก็อีกเรื่องนึง

Comment

ใช้ใด้ปรกติครับ ไม่มีปัญหาอะไร

Comment

ได้อีกเสียงแล้วกัน อิอิ

Comment

ต้องดูว่ามีช่อง mini input หรือ stereo input หรือไหม ถ้ามีใช้ได้เลยครับ
          แต่ส่วนใหญ่ราคา 4-5000 ผมไม่ค่อยเห็นนะครับ

Comment

ราคาหลายพัน เสียงดีและประโยชน์ใช้งานมากกว่าลำโพงคอมอีกครับ
            สนับสนุนให้ใช้ครับ (^-^)

Comment

เห็นด้วยเช่นกันครับ สามารถต่ออะไรได้หลากหลายกว่า

Comment

เพิ่มงบอีก 3000 ครับ กำลังดีเลย

Comment

Working...
                X