Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฟันธง 9600GT :: 8800GT ที่ความอะเอียด 1280*800 ให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฟันธง 9600GT :: 8800GT ที่ความอะเอียด 1280*800 ให้ทีครับ

คือว่าพรุ่งนี้ต้องเอาการ์ดในตำนาน Galaxy 7900Gs ไปส่งให้ท่าน Overclockz แล้วอะครับ เลยกะว่าจะซื้อการ์ดใหม่สักใบ ที่สามารถเล่นเกมหนักๆได้ที่ความละเอียด 1280*800 ปิด aa af แล้วก็เผื่ออนาคตด้วยอะครับ

ลังเลระหว่าง 9600GT : 8800GT ครับ เพราะบางคนบอกว่า หลายๆเกม 9600GT เล่นได้ดีกว่า แล้วราคาก็ถูกกว่าเปงพันเลย เลยสับสนเลยครับเลือกม่ายถูก

ส่วนใหญ่เล่นเกม Shooting : Action ครับ
    แนววางแผนแทบม่ายเล่นเลย

ุ้ถ้าเล่น Crysis บน DX10 ปรับสุดหมด ตัวไหนคุมค่ากว่ากันครับ (1280*800)

ช่วยฟันธงทีครับ !!

เพิ่ง:ซื้อ9800GX2มามันจเล่นได้ไหมใช้AMD 6000+ เมื่อก่อนใช้8600GTOCมาต่อSLiมานกระตุกเลยลบทิ้งตอนนี้โหลดบิทอยู่อยากเจอCRYSIS

Comment

8800GT G92 512Mb

Comment

GF8800GT

จัดไปอย่าให้เสีย เทสเดิมๆ เกมส์ + ผลเทส GF8800GT แรงกว่า GF9600GT หมด (ควาแรงตามราคา)

ปล.ผมยังใช้ GF8600GT เล่น Crysis จบไปเมื่อคืน ตี1 (รอบ 4)
        Last edited by TWK.; 7 Apr 2008, 18:50:46.

Comment

ผมว่าแรงต่างกันตามราคาคับ

แต่ผมเลือก 9600 6000 บาทเอง

Comment

ความแรงมันแตกต่างกันเยอะรึเปล่าครับ

Comment

ซื้อ สปาค ซีโร่2 สิครับ ซิ้งใหม่ท่าจะเย็นๆ
              http://www.mwthai.com/

Comment

เรื่องความร้อน กับการใช้งานอะครับ

ตัวไหนมีความเสถียรมากกว่ากันเหรอครับ

เพราะเห็นคนบ่นว่า 8800GT ร้อน แล้วก็ชอบค้าง

Comment

แล้วผมใช้ CPU Core 2 Duo E6320 1.87G ม่ายได้ Oc

8800GT จะทำงานได้เต็มที่รึเปล่าครับ

Comment

เดี๋ยวนี้ 8800GT เปลี่ยนซิงค์ใหม่แทบจะทุกแบรนแล้วครับ
                    เย็นๆทั้งนั้น
                    เรื่องความร้อน มันเป็นปัญหาเมื่อ3เดือนที่แล้วละครับ
                    ส่วนตัวผมเชียร์ 8800GT
                    แต่9600GT 8800GT คุ้มค่าทั้ง 2 รุ่น
                    ส่วนตัวคิดว่า 2รุ่นนี้ คุ้มค่าน่าเล่นที่สุดแล้ว

Comment

ขอบคุณมากครับ สำหรับทุก Comment

ว่าแต่ ผมจะเอายี่ห้ออะไรดีอะครับ เน้นถูก+เย็น

ผมมองๆ Gig Gamer HUD อยู่อะครับ แต่วานนี้โทรไป Busitek บอกของหมดแล้ว T T

ท่านใดพอรู้บ้างมั้ยครับที่ไหนยังเหลืออยู่ ในพันทิพนะครับ

Comment

Originally posted by bay View Post
                        ขอบคุณมากครับ สำหรับทุก Comment

ว่าแต่ ผมจะเอายี่ห้ออะไรดีอะครับ เน้นถูก+เย็น

ผมมองๆ Gig Gamer HUD อยู่อะครับ แต่วานนี้โทรไป Busitek บอกของหมดแล้ว T T

ท่านใดพอรู้บ้างมั้ยครับที่ไหนยังเหลืออยู่ ในพันทิพนะครับ
                        Spark 8800GT Zero การ์ดดำ ซิงค์ส้ม สวย+แรง+คุ้มและเย็น ที่สุดของ8800GTแล้วครับ

Comment

Originally posted by Zemos View Post
                          Spark 8800GT Zero การ์ดดำ ซิงค์ส้ม สวย+แรง+คุ้มและเย็น ที่สุดของ8800GTแล้วครับ
                          เห็นด้วยครับ เคยชั่งใจระหว่าง 8800GT หลายๆ รุ่น spark มาชนะตรงที่มีซิ้งแรมกับภาคจ่ายไฟนี่แหละ แถมราคาถูกกว่าเจ้าอื่นพอสมควร

Comment

Spark 8800GT ZeroII sink ทามิย่า สิคับ
                            แรงงงง เย็นนน ถูกกกกก

Comment

อลังกาลงานสร้างจริงๆ พี่ปาก

Spark GF9600GT Zero 512 MB/DDR3/2 DVI/HDTV

Spark GF8800GT Zero2 512 MB/DDR3/2 DVI/HDTV

Comment

Working...
                              X