Announcement

Collapse
No announcement yet.

XfX 9800gtx จะเข้าเมื่อไหร่?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• XfX 9800gtx จะเข้าเมื่อไหร่?

ใครรู้บ้างครับการ์ดจอของ xfx9800gtx จะเข้ามาขายที่พันธ์ทิพย์เมื่อไหร่ กำลังรออยู่เลย

เมื่อวานผมไป tk มาทางร้านบอกว่าจะมาวันศุกร์นะส่วนผมอดใจไม่ไหวเลยไปโดน msi ไปเรียบร้อยแว้ว

Comment

แจ่มเลย เด๋วเจอกาน

Comment

ข่าวชัวร์ป่าวครับวันศุกร์นี้ ผมก็รอเหมือนกัน แล้วของ XFX นี้มันจะ OC มาให้เหมือนของ MSI หรือป่าวครับ เพราะดูของ MSI มันจะ OC มาให้แล้ว ถ้างี๊มันก็แรงกว่าของยี่ห้ออื่นสิครับงี๊ แต่ถ้าชอบของ XFX ก็ว่ากันอีกที แล้วยังไงศุกร์นี้จะรอดูอีกทีว่าของมาไม๊

Comment

รู้สึกว่าตัว 9800GTX ของ XFX จะมีแบบเดียวอะนะครับ แบบมาตรฐานอะ

PS. ดูจาก xfxforce.com นะครับ ถ้าผิดก็ขออภัย

Comment

Originally posted by KGB View Post
            ข่าวชัวร์ป่าวครับวันศุกร์นี้ ผมก็รอเหมือนกัน แล้วของ XFX นี้มันจะ OC มาให้เหมือนของ MSI หรือป่าวครับ เพราะดูของ MSI มันจะ OC มาให้แล้ว ถ้างี๊มันก็แรงกว่าของยี่ห้ออื่นสิครับงี๊ แต่ถ้าชอบของ XFX ก็ว่ากันอีกที แล้วยังไงศุกร์นี้จะรอดูอีกทีว่าของมาไม๊
            แล้วตัวธรรมดา OC ผ่านโปรแกรม RIVA ไม่ได้หรือครับ

Comment

Originally posted by khunkiik View Post
              เมื่อวานผมไป tk มาทางร้านบอกว่าจะมาวันศุกร์นะส่วนผมอดใจไม่ไหวเลยไปโดน msi ไปเรียบร้อยแว้ว
              ตอนผมไปถาม BUSITEK มาตอนมันออกวันแรกเมื่อ 2 อาทิตย์ก่อน เค้าก็บอกว่า XFX ออกวันอังคาร

จนบัดนี้มันก็ยังไม่มีมาให้เห้น

Comment

ในความคิดผมนะ ว่าถ้าเป็นตัวที่เค้า OC มาให้จากโรงงานแล้วผมดูว่ามันน่าจะเสถียรกว่าการที่เรามาทำการ OC เอง

Comment

ผี หลอก วุ้ย

Comment

รออยู่เช่นกันค้าบ มาด่วนๆ
                    แอบหวัง xfx 98gtx xxx นะเนี่ย

Comment

เราก็รอ XFX เท่านั้น
                      ใช้มาประทับใจยี่ห้อนี้ที่สุด โดยเฉพาะตัวท๊อปๆ

Comment

ว่าจะโดน msi 98gtx อีกซัก ยังแรงไม่พอ

Comment

ว่าจะโดน msi 98gtx อีกซักตัว ยังแรงไม่พอ

Comment

Working...
                          X