Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่น้อง ใช้มือถืออะไรต่อเน็ทกับ notebook ที่รักกันบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่น้อง ใช้มือถืออะไรต่อเน็ทกับ notebook ที่รักกันบ้างครับ

อยากทราบน่ะครับ พอดีจะซื้อมือถือใหม่

อยากรู้ว่ารุ่นไหนใช้งานได้ดีหน่อย สัญญาณไม่หลุดง่าย มี EDGE น่ะครับ

ไม่อยากซื้อ air card เลย แพงกว่ามือถือซะอีก T.T

รุ่นไหนก็ได้ครับที่รองรับ EDGE ของ Sony ก็ดีนะครับ หรือจะเอาเป็น Nokia แล้วแต่คนชอบเลยนะครับ

ผมก็ใช้ Sony ครับ แต่รุ่นเก่าแล้วล่ะ ไม่รองรับ EDGE ด้วยซ้ำไป ไว้เก็บตังรอซื้อใหม่

Comment

ใช้ 3310 อยู่ต่อได้ไหมงับ

Comment

N96 ครับ

Comment

ใช้ N70 ครับ เล่นเกมส์ ออนไลน์ Cabal ได้ สุดยอด ใช้บริการของ Dtac

Comment

Nokia 5300 + Dtac = 175Kb.

Comment

Originally posted by mooh View Post
              ใช้ 3310 อยู่ต่อได้ไหมงับ
              3310 clssic เป็รุ่นที่คุ้มตัวที่สุดที่รองรับระบบedge ในตอนนี้คับ

Comment

5920g มีให้ sim ใต้แบตได้เลย อุอุ

Comment

เอ่อๆๆ มัน 3110 classic ไม่ใช่เหรอท่าน = ="

Comment

nokia 6500 ครับต่อผ่าน Bluetooth แรงดีครับ

Originally posted by Pokdang View Post
                    5920g มีให้ sim ใต้แบตได้เลย อุอุ
                    OH!! ไม่เคยรู้มาก่อนนะครับเนี่ย แล้วต้องตั้งค่ายังไงบ้างครับ ^ ^
                    Last edited by nointrend; 8 Apr 2008, 11:41:16.

Comment

3110 ครับ ไม่ใช่3310 ^^

Comment

v3i ต่อได้ไหมคับ ไม่เคยเล่นเลยกับมือถือ

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
                          3110 ครับ ไม่ใช่3310 ^^
                          555 พิมผิดคับขอบคุณที่เตือน ปล่อยไก่ตัวเบ้อเร้อเลย

Comment

Originally posted by idolnew View Post
                            v3i ต่อได้ไหมคับ ไม่เคยเล่นเลยกับมือถือ
                            V3i ต่อได้ค่ะ

Comment

รุ่นไหนถูกที่สุดที่ได้ edge อ่าคับ

ยี่ห้ออะไรก็ได้คับ

Comment

Working...
                              X