Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยลง Vista Transformation Pack บ้างมีปัญหาครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยลง Vista Transformation Pack บ้างมีปัญหาครับ

ตอนที่ผมลง Vista Transformation Pack จำไม่ได้ว่าลงอะไรไปบ้าง พอหลังจากลงเสร็จ มีบางอย่างเกิดขึ้นคือ ตอนที่รันเข้าวินโดร์แล้วค้างที่ WellCome Screen เลย และยังมี Display Properties ขึ้นมามาอีก
    ผมลบโปรแกรมตัวนี้ก็แล้วยังไม่หายเลย ช่วยผู้รู้แนะนำให้ทีครับ เพราะไม่อยาก Format เครื่องใหม่อีกทีเลย

ตรง Display Properties ให้เลือกว่าจะเอาหน้าตาแบบไหน font อะไรก็เลือกตอนนั้น อย่าบอกนะว่าท่าน cancel มีแวว format ครับ Vista Transformation Pack แก้อะไรของ windows ไปเยอะพอสมควร ถ้าจะลงมันจริง ๆ backup ไว้ก่อนก็ดี
    Last edited by TaO_OaT; 8 Apr 2008, 06:42:51.

Comment

เจ้าโปรแกรม Vista Transformation Pack ลงแล้วลบไม่ได้ผมก็เคยลองคร๊าบ

กระผมแนะนำนะถ้าอยากได้Thems Vista ในแบบของ XP ล่ะก็ ลง Windows XP Pro 2007หรือ 2008

ดีกว่าคับ น่าจะดีกว่า อิอิอิ

Comment

ผมไม่ค้างนะครับแต่ผมก็ลงวินโดสืใหม่ไปแล้ว

Comment

ถึง rep นี้ คาดว่า จขกท format ไปเรียบร้อย โรงเรียนไทย-ลาว เอิ๊กๆๆ
          คุณ ได้รับ rep 1 ea

Comment

Vista Transformation Pack ผมว่าปัญหามันเยอะนะ ทำให้คอมอืดก็ทำ บางทีพอจะลบออกลบไม่ได้

Comment

Originally posted by Nuttakit View Post
              Vista Transformation Pack ผมว่าปัญหามันเยอะนะ ทำให้คอมอืดก็ทำ บางทีพอจะลบออกลบไม่ได้

จริงครับ ใช่แล้วยุ่งยากมากๆครับ

Comment

ผมใช้อยู่นะครับ ไม่มีปัญหาอะไรนะ ปกติมากมายครับ ผมใช้ตัว Vista Transformation Pack 6.0 RC1 เนี่ยครับ รู้สึกมันจะให้ลงไปใน System เลยมัง ที่ไม่ไม่ใช่ Setup file อะนะ ตอนจะลงมันให้เลือก 2 แบบ น่ะครับ ผมก็ใช้นะ เครื่องไม่อืดครับ ปกติทุกอย่าง

Comment

อืม เราไม่น่าซนไปลงมันเล่น ๆ เลย เอาไม่ออกด้วย
                  Format เครื่องล่ะ

Comment

Working...
                  X