Announcement

Collapse
No announcement yet.

CPU-Z Validation มันขึ้นแบบนี้ดูให้ทีนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CPU-Z Validation มันขึ้นแบบนี้ดูให้ทีนะครับ

ผมทำจนขั้นตอนสุดท้ายแล้วมันขึ้นแบบนี้ครับ เดิมใช้ V1.40 อยู่คับ
    คือก๊อปไฟล์ .cvf จากเครื่องที่บ้านมาโหลดในเว็บที่ทำงานครับ(ไม่รู้เกี่ยวกันไหม)
    ผมลองไปดูในเมล์ แล้วมันก็ยังไม่มาไม่รู้ว่านานไหมกว่า web จะส่งมาขอบคุณครับ
    File cpuz_9.cvf upload : OK
    Please update to CPU-Z V1.44.1+
    ขอบคุณมากนะครับ

Please update to CPU-Z V1.44.1+

Comment

มันแจ้งมายังงัย ก็แปลกันไปตามนั้นแหละงับ....

Comment

งะ ก็คือ ให้อัพเดท cpuz V1.44.1+ ถึง upload ได้ใช่หรือปาวครับ งงจริงๆ ขอบคุณคับ

Comment

แปลเป็นไทยได้ตามนี้....

ให้ใช้งาน cpuz เวอร์ชั่น 1.44.1 ขึ้นไป ถึงจะสามารถ validation ได้

Comment

*0* ขอบคุงนะครับ

Comment

Working...
            X